Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona msiba wa Jeremia Sumari haupewi attention kama wa Regia?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Jan 20, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    HATA MAGAMBA WENYEWE MMEPOOZA?MPENI UZITO MZEE YULE SI ALIKUWA WAZIRI JAMANI EEEEHH MSIFANYE HIVYO

    NIMESIKIA SPIKA ANAFIKIRIA JUU YA KUAGWA KWA SUMARI KAMA WAMUAGIE KARIMJEE AU POPOTE JAMANI


    AU KWA SABABU ALIKUWA HAJAAPISHWAAAAA??SASA KAMA NI iSSUE MSISEMA MBUNGE,SEMENI MBUNGE MTEULIWA AU WAZIRI WA ZAMANI
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kıla mtu ana mvuto wake. Hauwezı kulazımısha vıtu vıende kwa mfanano.
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    MHHHH POSIBLE MHONDO LAKINI HATA MAGAMBA WENyEWE HAWAVUTIWI AU??
     
  4. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kufa kufaana
     
  5. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wengi hawakumjua hasa Bunge hili la vijana hakuonekana
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    inategemea hapewi eataim wapi. Hapa jf hatuna uhakika kama alikuwa memba. Regia alikuwa memba mwenzetu
     
  7. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kila msiba una mwenyewe...
    Bahati ya mwenzako usiilalie mlango wazi...
    Ukiona vyaelea vimeundwa...
    Ganda la muwa la jana Chungu kaona kivuno...
    Angenda juu kipungu hafikirii mbinguni...
    Pema usijapo pema ukipema si pema tena...
    Kila ndege huruka kwa ubawa wake...
    Tenda wema wende zako...

    Kila tukio mkuu huwa linakuwa habari pale linapotokea kwa mara ya kwanza. Leo hii ukiamka ukasikia X ambaye ulikuwa naye jana kuwa amefariki utashituka sana, lakini ukiambiwa Y ambaye alikuwa anaumwa kwa muda mrefu amefariki utasikitisa sana na kupata mshituko pia ila hautakuwa kama wa yule mtu ambaye hukuwa umejityuni kuwa anaweza kututoka.

    Ukitaka kuleta siasa za misiba utachanganyikiwa sana maana tukio la Msiba wa JK Nyerere mwaka 1999 ambao ulishitua wengi sana na tukafanya maombolezo ya mwezi mzima na kila mtu kulia hata kama alikuwa hataki kwa kuangalia waliokuwa wanalia kwenye maombolezo ya TV. Utajiuliza Mbona Simba wa vita (RM Kawawa) alipofariki hatukufanya hivyo?. And the list goes on, kwa hiyo ushauri wangu tuache siasa za misiba, maana Kifo si tukio la kushabikia japo ni wajibu. Ni tukio linalotunganisha na wale tuwapendao ama kwa kuwaacha duniani au kuwatanguliza akhera.

    Tuache watu waomboleze kifo cha mpendwa wao Sumari anything cha kufananisha na kingine ni kama kuwasimanga. I believe all human are equal mbele ya mwenyezimungu. Ukizikwa na mtu mmoja au laki moja hajalishi kitu kama katika maisha yako hukuwa mtenda mema na mcha mungu. Ni amali pekee ndiyo itakayokuwa ngao ya mwanadamu pindi maisha yake yanapokoma na si namba ya wanaomlilia au kuomboleza.

    Rest in peace Sumari
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    angekuwa memba humu ndani tungemuongelea sana.....rip mbunge
     
  9. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    1.MH Regia alikuwa member wa jf na alitumia jina lake halisi. Sijuwi baba wa nancy kama alikuwa member hapa.
    2.UMRI.mh Regia alikuwa mdada na mbunge kijana na machachari sana,ameishi kipindi kifupi ukilinganisha na Jeremiah sumari.
    3.AINA YA KIFO KILIVYOTOKEA. Mh.Regia ajali ya gari ghafla {unexpected occarence} Sumari ameugua sana tangu mwaka 2010 na hakuapishwa.
    4.SHUGHULI: MH.Regia aliainisha mambo aliyofanya na aliyotaka kufanya tofauti na mh.sumari mimi binafs cjuwi.
    5.UMAARUFU:mh.regia alikuwa maarufu sana kuliko mh. Sumari.
    6.KARIBA:mh.regia alikuwa Kiongozi na mh. Sumari alikuwa Mtawala
    7.TULIO WENGI wetu humu jf ni vijana sana mh.regia ni kama alikuwa mwenzetu wakati mh.sumar kama babu yetu.
    8.MH.regia chama na jinsia vimembeba wakati mh.sumari umri,chama na jinsia vimemwangusha.
    NIKOSOLEWE KAMA NIMEKOSEA NINAMAPUNGUFU YANGU Nawakilisha.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,145
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Nimepata nafasi kuhudhuria msiba hapa nyumbani kwa Jeremia Sumari.

    Kama ilivyo kwa Regia, hapa kwa Sumari ni vivyo hivyo, viongozi wa vyama vya upinzani wameungana na viongozi wa CCM na waombolezaji wengine kuwafariji wafiwa.

    Jioni hii, Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe akiongozana na Naibu Katibu Zitto Kabwe wameungana na Mwenyekiti wa UDP Mzew John Cheyo wapo kwa pamoja na mawaziri kadhaa wa serikali ya JK wakiongozwa na Mawaziri Wakuu Wastaafu Mhe. Edward Ngoyai Lowassa!. na Fredrick Tuluway Sumaye!

    Jana rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chadema Dr. Wilbrod Slaa wakifika nyumbani hapa kuwafariji wafiwa!.

    Mawaziri Wasira, Nchimbi, wabunge wakiongozwa na Katibu wa Bunge Dr Kashilila etc pia wapo!

    Ni jambo jema na la kupendeza uonapo ndugu wakikaa pamoja kwa upendo wakati wa shida na raha. Huu ni uthibitisho kuwa licha ya tofauti za kiitikadi, Watanzania tu wamoja kwa upendo na mshikamano miongoni mwetu!.

    "Mahali ni Pazuri..Ndugu Wanapokaa...

    My Take:
    Wanabodi hivi kama ushirikiano, upendo, amani na mshikamano unaofanyika misibani kama ungepelekwa mpaka Bungeni Dodoma, Jee Tanzania tungekuwa wapi?.

    Rip Jerry Solomon Sumari!.Thanks kwa Upendo, Amani, Ushirikiano na Mshikamano!

    Pasco.
    Update:
    Ratiba imetolewa.
    1. Misa kesho saa 2:00 Msasani Lutheran
    2. Saa 5 Mwili kupelekwa Karimjee
    kuagwa kitaifa.
    3. Mwili kurudi kulala nyumbani.
    4. Jumapili asubuhi kusafirishwa kwa ndege kwenda Arusha.
    5. Maziko Jumatatu.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,131
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    alale pema peponi
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rip ba mkwe
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nafasi nyingine kwa Kikwete kuwania salamu ya Dr.Slaa. Akishindwa hapa itabidi afe wa CUF
     
  14. N

    Nguto JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    I totally agree with you 500 percent!!
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna bana ni bora angekufa tena wa CDM,ila safari hii si wa viti maalum ili tuingie vitani katika uchaguzi mdogo
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    amina!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    rip marehemu
     
  18. T

    Tsidekenu Senior Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    alifanyia nini taifa vile??? mwenye kujua anijulishe?
     
  19. Yonjolo

    Yonjolo Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ayaaa umeme umekatika tena
     
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...Mungu amlaze panapostahili!
     
Loading...