Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbona mnatupa presha jamaniiii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SIR GIVE, Sep 17, 2012.

  1. S

    SIR GIVE Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza nawashukuruni kwa kazi yenu nzuri ya ku2dokeza new alert kuhusiana na mambo kadha wakadha but jaribuni kutupa vitu ambavyo ni kweli mmevitafutia ukweli
     
  2. S

    SIR GIVE Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada wa tafsiri wa maneno haya kwa ufasaha :-love na obsession
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sio mahali pake.....
     
Loading...