Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona mna watoto wawili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Feb 24, 2012.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanaume flani walikuwa wanatambiana kuhusu uwezo wao wa kuuchuna, wa kwanza akasema kuna siku alimpigia simu mkewe akapokea lakini hakusema hallo kwa hiyo nae akauchuna hakukata simu wala kuongea mpaka credit ikaisha, wapili akasema yeye kuna siku alirudi toka kazini baada ya kugonga mlango mkewe akafungua mlango lakini hakusema 'karibu mume wangu' basi akasimama palepale mlangoni mpaka kesho yake na akageuza na kurudi kazini, watatu akasema siku alipooa mkewe akawa anaona aibu kuvua nguo, na yeye akauchuna hakumgusa mapaka leo, wenzie wakamjia juu mbona mna watoto wawili, akajibu mpaka leo nimeuchuna sijamuuliza kawaokota wapi. Nani mkali?​
     
  2. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wote wakali wa misimamo ya kipuuz!
     
  3. Mwana kinyonga

    Mwana kinyonga JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh wa mwisho fyuz zimeungua!
     
  4. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,851
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaa!Hao wote machizi lakini wa mwisho chizi zaidi aisee!!Ha ha haaaa!Naianza weekend vizuri aiseee duh!!
     
  5. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio wakali wa kuuchuna ila ni mabwege!!
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wawili mabwege... Hilo la mwisho limesukulwa,kwetu lingeitwa ndondocha.:juggle:
     
  7. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wote ni machizi, tofauti zao ni degree za huo uchizi, wa mwisho yeye ni chizi zaidi
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao watakuwa ni wanachama wa CCM!
     
  9. G

    Graucho Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah,,,walijitesa huyo wa mwisho anakula jeuri yake.
     
  10. L

    LANY New Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa mwisho ni noumer:lol:
     
  11. h

    hayaka JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wote ni vilaza lakini wa mwisho ni kiranja wao.
     
  12. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa mwisho ndo wa kwanza na wa kwanza ndo wa mwisho bana.
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hhaaaaaaaaaaaaaaaa khaa!
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...
    Why not CHADEMA !?
     
  15. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo wa mwisho yeye cha mtoto mkewe ndiye mashine!
     
  16. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa wa tatu akajibu>hadi leo bado nimemchunia hata cjamuuliza kuhusu hao watoto
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    wa mwisho network busy..
     
  18. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    wote wakali kwani wametoroka mirembe
     
  19. J

    Johnson2012 Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao mafala ila wamwishi mwisho ndo ngoima zaidi
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    maneno hayo
     
Loading...