Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona mishahara ya wabunge haihitaji migomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Jul 2, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Posho za wabunge ziliongezwa. Mishahara itaongezwa kufikia mil. 10. Kila ombi la nyongeza ya mishahara ya wabunge inapopelekwa, hupitishwa bila hotuba za mwisho wa mwaka. Hawa ni zaidi ya wabunge 300 idadi ambayo ni zaidi ya jumla ya madaktari wakuu wa Wilaya na Mikoa yote Tanzania.

    Elimu muhimu ni kujua kusoma na kuandika Kiswahili/Kiingereza tu.

    Mbali na mishahara, hospitali yao ya rufaa iko India. Shule kwa watoto wao ni zile za private.

    Sielewi sababu ya mahitaji yote haya kwa wabunge ni kwa nini hayakataliwi. Tutaendelea kwa kulipa mishahara mikubwa kwa wanasiasa tu!
     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si ndio maana wasomi wengi (PhDs na maprofesa ) wanakimbilia ubunge na kuacha taaluma zao?
     
Loading...