Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Mbowe hayumo JF?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwita25, Sep 25, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wenzake Slaa na Zitto huwa wanatumia muda wao kujadiliana hoja na wanaJF. Yeye vipi, mbona hayumo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mwita25 umemaliza kifungo chako?? kitu BAN
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yumo humu JF lakini nadhani sio active sana kwasababu ukienda kwenye profile yake bado ni Junior Member..
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Kwani lazima kujiunga JF?
    WANAAMINI VIJANA WAO WAPO, HOJA ZOTE ZITAJIBIWA
     
  5. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani lazima Chadema wote wawe humu?
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini JF imekuwa mstari wa mbele kuleta mabadiliko ya kisiasa Tz. Nadhani ni muhimu kwa Mbowe kutumia muda wake, japo mara moja kwa mwezi, kutetea na kuelimisha juu ya Chadema. Kwasababu hata kwenye gazeti lake la Tz Daima sijawahi kuona makala aliyowahi kuiandika.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwenzake Nape huwa anatumia muda wake kujadiliana hoja na wanaJF, mbona JK hayupo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JK amejiwekea utaratibu wa kuongea na wananchi kila mwezi anapopata nafasi. Isitoshe JK hana kitu cha kupoteza kwasababu ameshatimiza malengo yake ya kuwa Rais wa nchi na kuleta amani na utulivu wa nchi yetu changa.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    na huyu mwita ndo mwenye uwelewa mkubwa zaidi kwenye kitengo cha uenezi na propaganda pale Lumumba.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Mbona Vasco Dagama hayumo humu? Hoja za jf zinamhusu yeye zaidi hata ya Mbowe.
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    oooh!!
    hayo ndo yalikuwa malengo yake??
    I never knew kwamba Tanzania ilikuwa haina amani na utulivu kabla ya 2005.
     
  12. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani vijana wake makini waliomo humu jf wanatosha sana kufanya kazi hiyo na hawajatetereka na ndo maana magamba huwa wanadhani jf ni ya cdm wakati na wao wamo humu vilevile, si kila jambo lazima afanye 'mkulu', we huoni jinsi ambavyo salva rweyemamu na premi kibanga wanavyomwakilisha vilivyo 'mkulu' wao jk katika kumwaga pumba na fyongo!? na wana cdm wa jf nao wanawakilisha vilivyo mikakati na sera makini za 'mkulu' wao!
    na hapo kwenye red ingependeza kama ungesema 'lakini JF imekuwa mstari wa mbele kuleta mabadiliko ya siasa uchwara za ccm'.
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Acha kiherehere unajuaje kama yupo au hayupo? kwani lazima ID yake isomeke MBOWE? Mbona Wassira hayupo JF?
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kazi ipo na hizi topic za huyu bwana
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Isitoshe JK hana kitu cha kupoteza kwasababu ameshatimiza malengo yake ya kuwa Rais wa nchi na kuleta amani na utulivu wa nchi yetu changa.

    Kweli mbumbumbu aogopi kuumbuka amani ipo wapi mzee? Au hii ya midomoni mwa wala kuku kule pembeni mwa bahari? Afu mbowe ni mwnykit wa cdm ana mambo mengi ya kuyaandaa kwa serikali ya 2015 hawezi kuja pandisha stress. Sasa kama ww kichwamaji utamchangia nn mbowe?
     
  16. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Majibu ya swali lako haya hapa.

     
  17. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    si kila kiongozi wa chadema awe memba wa jf, wawakilishi wachache waliopo wanatosha kujibu na kutoa hoja
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mukama nae mbona hayupo jamvini?
     
  19. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bora wengine kutokuwepo maana pumba zingezidi, kwani rafiki yetu MAKAMBA yuko wapi?
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu wa magamba tatizo la mbowe (na lema) ni shule. huwezi kumlinganisha na Zito au Slaa. Ndo maana hutamuona humu hata siku moja.
    Yule ni mhamasishaji mzuri. lakini uelewa na leadership ni chaka la nguvu.
    Nikisema mhamasishaji ni ngumu kunielewa kama hujawahi kuhudhuria kampeni zake. jaribu siku moja usiogope kwani magamba yako hayataonekana.
     
Loading...