Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona madaktari bingwa wa magonjwa ya wanawake wengi wao ni wanaume kulikoni!?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Dumelambegu, Apr 22, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kajiswali kakizushi tu! Naona kama kuna marupurupu fulani wanayoyakimbilia wanaume. Ingependeza zaidi endapo madaktari bingwa wa magonjwa ya wanawake wangekuwa wanawake wenyewe.
     
  2. V

    Vumbi Senior Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Elimu ya udakitari ni ngumu, inahitaji watu wenye uelewa mzuri wa masomo ya sayansi na inachukua muda mrefu kuipata. Wanawake wengi hawapendi masomo ya sayansi kutokana na changamoto zake na hii ni kwa mataifa yote duniani japo kwenye nchi masikini hali ni mbaya zaidi.
     
  3. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeenda mbali sana cha kujiuliza ni kwamba kwa nini wasichana wanaochukua masomo ya sayansi A level ni wachache ? Then jibu litumie kwenye swali lako.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dada zetu wanataka kuwa Ma-First Lady, Ma-Miss, na kufanya kazi kwenye mabenki.
    Na sasa limeshaongezeka la WABUNGE WA VITI MAALUM . . .

    Utajisikiaje pale mkeo anapokusisitiza kwamba CPU ndio daktari mzuri wa kumtibu maradhi yake, mpole, msikivu, mkarimu, muelewa na anaijua kazi yake vizuri. Na akakushauri umpeleke kwa CPU akatibiwe tena???
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Masomo hayo wanawake wengi twayakimbia, ila wapo wachache kama mama masawe pale moroco
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah! kaazi kweli kweli!
     
  7. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ki ukweli wanawake wengi hupenda kutibiwa magonjwa yao 'ya kike' na madaktari wanaume, huwa free sana kujieleza kwa wanaume kuliko wanawake wenzao. Nadhani hii ni ya kisaikolojia zaidi......
     
Loading...