Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona kila wanachosema naona wanakosea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mess, Nov 17, 2011.

  1. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku hizi nawasikiliza wabunge wa chama tawala kila wanalosema naona wanakosea hivi wanafanya makusudi au wanafanya nini? Jana namsikia aliyekuwa mwanasheria mkuu anawabeza chadema eti kuwa walisema wangepata katiba ndani ya siku mia moja, hivi nani aliyesema hayo??? Mimi nadhani na wote tunatambua kuwa walisema mchakato utaanza ndani ya siku 100 na sio katiba. Hakiyamungu wabunge wa CCM wanachukulia advantages ya kutokufuatilia mambo ya kutokuwa na elimu.

    Shame on him.
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, wanasema katiba walivyofanya ndivyo walivyosema ifanyike hivyo wanadhani sisi hatuwasikilizi na wanatumia ujinga wetu kusewma watakavyo.
     
Loading...