Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Kikwete haeleweki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lsk, Feb 7, 2012.

  1. L

    Lsk Senior Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Juzi akihutubia mkutano wa wanachama na na washabiki wa CCM,Kikwete alisisitiza kutowachagua wana-CCM wanautuhumiwa na wale wanaotuhumiwa na ufisadi. Huyu mukulu mbona anatuchanganya? Si yeye aliyewapigia kampeni wale watuhumiwa wa ufisadi mwaka 2010 akiwasifia kuwa ni mapanga yasiyoisha makali. Je huyu mweshimiwa anadhani tumesahau zile kampeni zake mpaka aanze kutupigia hizi porojo zake leo?
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Huyo ndiye Kikwete...Mzee Mbayuwayu
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    that's why I love my president he is so flexible YAANI anabadilikabadilika kutokana circumstances.... Ukigeugeu ni mfumo unaomsaidia Mtu kufit popote keep it up JK
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jk tuonee huruma rais wetu tumekukosea nini baba au ni kisasi cha ushindi wa kishindo,tsunami na kimbunga!? Au tume ya uchaguzi inatudangaya ulipigiwa kura chache sasa ndo unatuadabisha basi inatosha mkwele mwenzangu tumekoma tutakuchagua hata kwa mara ya tatu waukae
     
  5. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu wa ajabu bora ajiuzulu manake miaka minne ni mingi sana atatumaliza aisee
     
  6. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,027
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    unashangaa mawe relini....
     
  7. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidumu chama cha..........
     
  8. j

    junior05 Senior Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu nimecheka sana ehehhaahhahaaaa
     
  9. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya yote ndio matokeo ya kuforce na kuchakachua ushindi.
    Mambo hayawezi haya bana.
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Choice of God,handsomeboy si ndo vigezo mlivyotumia sasa mikelele ya nini,ikifika 2015 sikilizen tena ushauri wa viongoz wenu wa dini as ccm inatafuta tena epa ya kumpitisha chaguo la mungu part 2!!!
     
  11. k

    katesh Senior Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtajiju napita tu.
    Wenye wivu wajinyonge.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sio kila kitu hadi kikwete aongee,huo ni ushamba mkubwa.hili suala lipo kwa waziri mkuu,kwa nini rais aingilie kati?nchi inaongozwa kwa utaratibu
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hii thred imekaa kizabina zabina
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ha ha ha una maana gani mkuu
     
  15. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni mnafiki,kiongoz nyau kuliko wte dunian!Hata ibilis anamchukia kwa ukigeugeu wake!LAZIMA AHARE au AHARISHE miaka ilosalia!Kiburi akamfanyie mkewe hko mm Salma!
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Handsome boy toka lini akawa na akili lile sanamu alifikiri urais ni ucelebrity kama wa holywood ,this president Hopeless kabisa.
     
  17. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mkiichagua CCM mmechagua maafa
     
  18. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mtajuta mlioipa ccm ushindi wa kishindo ,vumiliene kishindo sasa mpaka watakapo maliza hamu yao,
     
Loading...