Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona kero:tumechoka jamani...........................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 25, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Barua ya wazi kwa wana JF wenzangu.................

    Natumai ni wazima....Nimekuwa nikifatilia haya malumbano yanayoendelea katika hiki chama kilichojipa utawala yaani CCM...Kwa hakika kama ni mtanzania uliyemzalendo unaweza hata kujinyonga...kila kukicha mara


    • Shigela v/s Sumaye
    • Makamba v/s Sumaye
    • Kikwete v/s Magufuli
    • Sitta v/s vijana Tabora
    • Pinda v/s Magufuli nk
    Hali hii inakera sana kama unatafakari kwa makini,

    • Hawa watu wanapata wapi muda wa kulumbana,na je muda wa kutimiza ahadi zao watapata?
    • Tutaendelea mpaka lini kushuhudia malumbano haya yasiyo na tija kwa taifa zaidi ya kunufaisha watu wachache tena mafisadi?
    • Watanzania tuchukue hatua gani iwapo hii mipasho itaendelea?
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Waongo hawa mpwa, ni namna ya kutulia mali zetu hawana chochote wakiwa pamoja wanagongeana tano kama kawa tu
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inakera kwa wana ccm,ila kwa tusio itakia mema ccm ni shangwe kama sio ngazi!

    Pole sana,kuliko kujiua bora uhame tu ccm
     
Loading...