Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona JK hajaonekana msibani kwa Professor Mutakyahwa UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by G. Activist, Apr 10, 2012.

  1. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    CHUO KIKUU DAR ES SALAAM (UDSM) KIMEONDOKEWA NA PROFESSOR MUTAKYAHWA NGULI WA MIAMBA

    Kwanza poleni sana wanajumuiya ya Chuo kikuu cha Dar es Salaam kwa kupotesa mtu muhimu kama huyu, ni wazi alikuwa amebobea sana kataka field yake ya miamba. watu wengi sana hasa wale waliokuwa wanasomea miamba na madini wanamjua vizuri sana.
    Professor alikuwa anamchango mkubwa sana kwa Taifa, hususani kwenye makampuni ya madini ama Kabanga nickel, Na mengine mengi sana.
    Leo tumemuaga Professor, nimeshangaa kuona hakuna kiongozi hata mmoja aliyekuwepo pale msibani... Hivi michango ya wasomi wetu katika taifa haitambuliki au??? Au watu huenda mahali pale ambapo wanaamini watapata Publicity..... Shame on viongozi wetu.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwani huyo professor kacheza filamu ngapi mkuu?
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Alilia sana jana kwenye msiba wa msanii mwenzake,red cross wameshauri leo apumzike.
     
  4. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli huyu Prof hana Muvi hata moja....
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amewakilishwa na mama
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135

    wa tanzania hawakustuka kama kifo cha mpendwa wetu kanumba!.... Umati uliojaa nyumbani kwake ilikuwa ni ushahidi tosha JK ilibidi aende..!

    kesho usije ukauliza mbona hajakwenda kwenye msiba wa mjumbe wenu wa nyumba kumi kumi!!

    R.I.P prof.!!
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    wataalamu hawana umuhimu wowote tz
    wassira aliwai kusema shivji ajui kitu eote kuhusiana na sheria
     
  8. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    daah kwa sie tunao soma Geology nadhani inatuhusu xana.
    tumempoteza mtu muhimu xana.
    pole xana kwa ndugu Jamaa marafiki na wana UDSM wote.

    salam toka UDOM.
     
  9. p

    pilu JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Priority matters a lot and it is due to something known as "Area of interest" so don't wonder!
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JK anaangalia press coverage kabla ya kuhudhuria misiba.Umuhimu wa msiba unaendana na idadi ya camera.
     
  11. A

    Amelie Senior Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip muta!
     
Loading...