Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona husomeki...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jul 27, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    funny49.jpg

    Mmh mi sijamfamu anamaanisha nini hapa?!
    Yaani 2do na watoto?
    Au 2do ili kupata watoto?
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Both wrong....Yaani 2do ili kulisha na kulea watoto! Ni kitega uchumi atiii!
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani mimi na yeye hapo to do ili tumfurahishe mtoto, si unaona hapo nimemshika mtoto mkono naenda kwa huo dada dogo akaone show ya weekend!!
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Fanya sex kwa minajili ya kupata watoto tu.

    Kwa maana nyingine, usiwe mtu wa kufanya sex ovyo ovyo tu...fanya na mkeo tu tena si kila wakati bali kwa malengo ya kupata watoto tu.

    Ni kampeni ya kusisitiza watu kuacha umalaya.
     
Loading...