Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona hawa wengine hatuwasikii...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by deny_all, Oct 26, 2008.

  1. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Naomba kuuliiza Chadema kuna makamu mwenyekiti - visiwani(Mzee Said Mzee) ambaye mwenza alikuwa Marehemu Chacha Wangwe na naibu katibu mkuu - visiwani (Hamad Mussa Yusuf) mwenza wake akiwa Mh. Zitto Kabwe.

    Lakini mbona hatuwasikii hawa mabwana Mzee Said Mzee na Hamad Mussa Yusuf kila siku ni Mbowe, Dr. Slaa, Zitto .....wanakuwa kama picha tu hapo Chadema na kama wapo hawapo au ndio ule msemo watu wanasemaga chama kina wenyewe, au ni protokali ya chama ndivyo inataka hivyo naomba kueleweshwa....au ni ni watu wa kufanya majukumu maalumu?
     

    Attached Files:

  2. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu deny_all, labda wamekubaliana kuwa wale wa bara ndio tu wawe wanasikika na sio wa visiwani
    (haya ni maoni yangu tu).
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani hata huko ccm si Makamba na JK na Chiligati? Kwa upande wa Zanzibar upinzani wenye nguvu ni CUF....So mustakabali wa siasa za Zanzibar mara zote unawashirikisha CUF, Ni politics za upinzani...Za ccm ni lazima mara nyingine ziwashirikishe viongozi wake kwenye habari kwasababu ni chama tawala...Na trust me kama ccm wakipigwa chini the story could be the same kwasababu ni wazi kuwa ccm ya bara na ya Zanzibar ni ccm za tofauti kabisa.
     
  4. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lakini nafasi walizonazo ni za kitaifa......sio nafasi za kuzungumzia tu Zanzibar ndani ya Chadema au Tanzania. Kwa maana hiyo inabidi wajitahidi kuyajua mambo ya upande mwingine wa Muungano(bara) vile vile.

    Kwa mtazamo wangu naona si vyema kwa Chadema kama chama kuiga kila kitu kinachofanywa na CCM inabidi wawe tofauti kwenye mambo mengi.
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ccm zenji na bara wanazungumzia issue za kitaifa kwa mitizamo inayofanana?
    Huu muungano wenyewe kasheshe..Mmesahahu mambo ya mgombea mwenza?
    Politics za Muungano ni zile zile na namna ya kudili na issue hii inategemeana na msimamo wa chama kuhusiana na Muungano.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mbona makamu rais Shein na mimi huwa simsikii?
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    deny_all, hao hata mimi sijawahi kuwasikia kabisa....aiseee hivi CHADEMA na huko Zanzibar ni moto kama ilivyo bara?? au kule ni Maalimu Seif na CUF yake ndio wanatimua vumbi tu?
     
  8. T

    The Golden Mean Member

    #8
    Oct 27, 2008
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana hata tukiwapa nchi chadema mambo yao yatakuwa yale yale wanayofanya ccm?
     
  9. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    They are Ceremonial!
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huwezi kuwasikia kwani dawa ya moto ni moto au kwa kiswaili kingine Jogoo la la shamba haliwiki mjini hivyo hawa wa kutoka Unguja huwezi kuwasikia wakiwika Upande wa pili hata Nyerere alikuwa haendi Tanga na akienda anakwenda kwa ufunguzi tu ,humuoni kuwika ,na ukiangalia zaidi Mawaziri karibu wote wa Muungano ni kutoka Bara hivyo kuwavaa watu hawa inabidi ipatikane mipini kutoka huko huko bara na ndio maana ukaona Maalim Seif huivalia njuga CCM Wahafidhina na kuwapigisha mchakamchaka hufika kuwaita wapumbavu kwa maana ya maamuzi yafanywayo na Wahafidhina. Hawezi kuja bara na kumwita au kusema Kikwete au mwengine yeyote ni mpumbavu atampa sifa yeyote ile kwani jini likujualo halikuli likakwisha. Lakini tunaona akina Mbowe na wenziwe wakiwabofya akina Kikwete na mambo yanaendelea kama kawaida...watu wanafahamiana kwenye sms au ulaji hivyo wacha waitane vya kuitana lakini wanajuana kwa vilemba.
     
  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata chama kikibadilika majukumu ya kitaifa ni yale yale sera za serikali ni zile zile
     
  12. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani kwa kiasi fulani inaonyesha udhaifu wa Chedema au wahusika wenyewe. Kuna wakati tunaona press releases zimesainiwa na Mnyika kwa niaba ya mwenyekiti, wakati kuna makamu mwenyekiti(znz) na naibu katibu mkuu(znz)......au wao muda wote wapo Zanzibar tu?

    Nadhani ili chama kiwe na umoja wa kweli ni vizuri kwa wahusika kutok znz kuyajua vizuri ya Tanzania bara and vice-versa.
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    So...Explain Mr/Mrs
     
Loading...