Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona hawa hawana BUNDUKI wala MABOMU!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Xuma, Sep 19, 2012.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo ni mmoja wa waandamanaji cheki wanavo mdhiditi usala kwanza kwa wote police na Mwandamanaji! Sijui ingekuwa bongo hapo angekuwa kaisha pata nini kari ya Risasi ya Moto na Bomu la machozi??

    Untitled.png
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    wanaheshimu haki za raia wao
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao polisi ni proffesionals.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    hata wa kwetu wanajuwa wajibu wao ili wanaamua kutojali
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Usifananishe nchi zenye kufuata sheria na hapo kwetu Tanzania. Mkuu Xuma

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwetu saa hizi utumbo nje.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ni bora hakuzaliwa bongo na huo ubishi wake
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    watu kule wanaelewa nini haki zao........
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao hao siku nyingine wanakuja hivi:

    [​IMG]
     
  10. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapa lazima itakuwa china tu make huwa hawana mchezo! Niliwahi kusikia kuwa kuna mwaka wanafunzi chuo kikuu waliandama rais akaamuru vifaru viende vvikawakanyage na kuwacrash du!
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo police wetu wamaleta hasira binafsi utasema wao ndio wamekosewa kumbe mtu kavunja sheria iliyotungwa na serikali alafu yeye kama police role yake ni kuhakikisha mtu anakamatwa anapelekwa kunakohusika lakini wao wanakuja na hasira binafsi huku wakiwaza jamaa ANADHALILISHA JESHI endapo itaonekana wamezidiwa nguvu (hapa ndio shida badala ya kuangalia sababu zilizofanya raia kuwazidi nguvu wao wanatumia nguvu kupita kiasi kikubwa waonekane washindi wao)
     
  12. C

    Complex number Senior Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawapangiwi cha kufanya,ila wanatumia mafunzo"professional ethics"
     
Loading...