Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona hatujivunii hawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fundi Mchundo, Apr 7, 2008.

  1. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katika nchi tuliyokuwa na upungufu wa role models ni vizuri kusoma kuwa bado kuna wazaliwa wa nchi yetu hawajakata tamaa na wanajaribu kuleta tofauti katika maisha ya muafrika. Mzungu, ndio, lakini ni muafrika kamili!
     
  2. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nabii hathaminiwi kwao? "Katika miaka ya hivi karibuni, tumejenga tabia ya self criticism kiasi kwamba tumesahau kuwa kuna mazuri pia tuliyonayo ambayo tunastahili kuyathamini" alisema Prof. Palamagambo Kabudi, juma lililopita.
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nataka waseme "Waafrika Ndivyo Tulivyo" na hapa pia.
     
Loading...