Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona hamuulizi mkoa wenye wanaume wazuri zaidi!!??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Mar 20, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna thread inauliza mkoa wenye wasichana/wanawake wazuri. Mbona watu hawaulizi mkoa wenye wanaume wazuri?? Kwa swali hili, mimi naanza kujibu ni MKOA WA MARA.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mkoa niliiolewa (MWANZA) ndio nadhani una wanaume wazuri ukifatiwa na ule niliotoka (KLM)
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmmmhhhh, uzuri wa wanaume is a broad spectrum. Kila msichana/mwanamke ana vigezo vyake. Lakini kama kinachoongelewa ni mwonekano basi mikoa mingi tu ina wanaume wazuri including Mwanza, Iringa, Kilimanjaro, Tanga n.k.
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipimo cha mwanaume ni urijali na fedha.
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Point. Tena vyote viwili
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    sura/masharobaro au mnamaanisha nini? Mashoga wapaka poda? Wenye pesa ,, wasomi , wachapa kazi, wakulima( wasukuma) or wapiga gahawa ? Au wala tigo?
     
  7. J

    Jef Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkoa wa Tanga
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii haina ubishi ukiongeza na jinsi ya kuutumia huo urijali wenyewe!!!
     
  9. N

    NNYAMBALA Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mkoa wanakotoka wanyambala
     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sawa lakini urijali ujue namna ya kuutumia siyo kuchovya tu.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    UZURI WA MWANAUME SIO SURA...
    UZURI WA MWANAUME SIO PESA...
    MAMIISOO OOH...
    UZURI WA MWANAUME NI MASHINEE....

    Mnaikumbuka hiyo nyimbo ya dk Remmy........????????
     
  12. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkoa unaotoa wanaume wenye kupendwa na kina dada wengi isipokua mim unaitwa WALLET.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    ukiwa na upendo na pesa za mahitaji.....
    utagombewa na wadada tanzania nzima
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Arusha wanaume wengi wazuri utafikiri black americans ila meno sasa lol, me i go for Mwanza wasukuma wazuri jamani wamepanda kwa juu wana mamashine ya kufa mtu wanapenda mpaka utadhani zuzu, ila wakipata nyumba ndogo utatamani kukimbia hawakumbuki tena nyumbani,
    kwa kifupi hawawezi kugawanya penzi wakifall kwa mwingine mapenzi yanahamia hukohuko we mama wa home utajijua. anaebisha aje na vidhibiti
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno ati
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    mkoa anakotoka late dr.Lemmy mie kwangu ndo unaoongoza
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na ndo kati ya mikoa inayo-lead kwa kuwa na mashoga wengi Tz bara.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    shantel mimi msukuma lol unasemaje?

    halafu we unaonekana mashine ndogo hupendi kabisa...

    na hiyo blue lagoon,umewahi tazama filam yake?
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    mkoa anakotoka late dr.Lemmy mie kwangu ndo unaoongoza
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasukuma jamani !!
     
Loading...