Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona hamtuletei picha za arumeru ?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by CHEMPO, Mar 8, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia nassari amefunika vibaya...watu wamejitoa sana kumsapot kijana wetu,wakati wa kurudisha form,,tunaomba mtupe picha
     
Loading...