Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Choka hivi??

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 31, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    coconut fm zanzibar yatimiza miaka 5:

    Miaka yote 5 kwa "KAMPUNI" hakuna kilichopatikana hata kuwezesha kufanya Maadhimisho kwenye mandhari ya kuvutia kidogo!! duh...


    [​IMG]

    Timu ya redio Coconut Fm 88.2 Fm Zanzibar​
    [​IMG]
    Mmoja wa watangazaji wa Coconut Fm 88.2 Zanzibar, akimlisha keki mmoja wa Wakurugenzi wa Prime Time Promotions Ltd, ambao ni wamiliki wa kituo hicho kwa niaba ya Uongozi wa Kampuni pamoja na Clouds Media Group.​
    [​IMG]

    [​IMG]

    Mmoja wa Wakurugenzi wa Prime Time Promotions, ambao ndiyo wamiliki wa Redio Coconut Fm 88.2 Zanzibar Godfrey Kussaga akimlisha keki mmoja ya watangazaji nguli wa Redio Coconut Fm 88.2 Husna B.​



    (C) MICHUZI
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    toka lini wazenji wakafanya kitu cha kueleweka....shule na akili kumkichwa ni tatizo. tuwabebe tu hivyohivyo...
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni wale wale tu:

    CLOUDS MEDIA GROUP = Prime Time Promotions Ltd= Coconut FM = Clouds Fm (88 zanzibar/84 Bara) Godfrey Kussaga (Visiwani) = Joseph Kusaga (Bara).

     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! hiyo meza iliyobeba keki!!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwani Kusaga ni Wazenji?<!-- google_ad_section_end -->
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hapa naona hata wangetafuta chini ya mwembe wakafanya hiyo shughuli mandhari haina mvuto hata kidogo
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Tunabana matumizi mkuu tuvumilie tu!!:brick:
     
  8. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mjasiliamali..kila kona yupo!
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hata wahusika wenyewe kama hawakujiandaa kabsa..Hovyo kama sio shuhuli ya Kampuni yenye jina!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni hali halisi, ila mkuu tumia lugha nyepesi jamaa wa CUF watakugawana!
     
  11. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua uhusiano wa shughuli na mandhari? ina maana wangefanyia kwenye bonge la hoteli lenye mandhari safi saaana. Inge add value kwenye utendaji wao wa kazi/biashara?
     
  12. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hizo sura na hivyo walivyo hutotaka kuliza mara mbili ni vijana kutokea wapi na kama hilo halitoshi soma majina yayo.(Baniyani mbaya Kiyatu chake dawa)
     
  13. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni jamaa zenu lakini hao wamekuja kuweka maskani .
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    lakini waacheni ndugu zetu wa Kizanzibar wanafanya kila walichokuwa na au kwa uwezo wao wenyewe sasa sio kitu cha kulaumu jamani wahindi wanasema Kila ndege huruka kwa ubawa wake mwenyewe Waacheni ndugu zetu wa kiunguja ni kawaida tu kwa Utamaduni wao jamani waacheni wazenji.
     
  15. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni macho yangu au... naona kama vile uma uko mmoja!
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hii meza fupi kama toilet seat bana! heheheehhe jamaa inabidi wafunge ofisi, hii ni sirias kraisis.
     
  17. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa walidhamiria kufanya azimisho la miaka mitano na kuitangaza shuhuli yao kwenye media, ingekuwa bora zaidi kwao kwa kuzingatia jina la clouds media na prime promotion ya Kussaga yenye watangazaji wenye Bwembwe kujiandaa japo kwa meza, sahani, keki na hata umma wa kulishia keki kama si vijiti vya kuchomekea. Si lazima iwe hotelini..lakini kwa hii inaonekana ni ubabaishaji wa wazi kaabisa ambao hata ukilinganisah na shuhuli ya familia ya mtu binafsi wa Kimanzi haiwezi kufikia bana!!.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee hishma haiuzwi dukani.
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Nyumbani ni nyumbani
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hukukaribishwa Masa...!!

    Dah, hii kitu inaondoa apetaiti, au hiki ndo kile kipindi umeme ulikatika for 3 moons?
     
Loading...