Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona CHADEMA hawana wabunge wahindi au wasomali?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Aug 23, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu tukufu ya Tanzania ina raia wanye asili ya kihindi na wasomali, lakini jambo la kishangaza ni kuwa sijawahi kuona mwanachama wa CDM mwenye asili ya kihindi au msomali. Je ni makusudi ya CDM au imetokea kwa bahati mbaya.?
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh, sehemu ya kujificha kule CDM may be haipo!
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama wakina Rostamu na .......?
    Kule kuna watanzania wenye kuijua nchi yao.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jibu sahihi analo Mzee Rage Al-Shaabab kule Tabora kuhusu wingi wa wasomali na Wahindi kibao kule kwenye chama cha MabwePande.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,440
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    kwa sababu haipo kwenye katiba kuwa lazima chama cha siasa kiwe na wasomali au wahindi
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hizi thread za namna hii usipo angalia ban ina kuhusu..ngoja nisepe.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Jee kuna waswahili kwenye bunge la india na somalia?ujinga wetu ndio unatufanya tuwape nafasi hawa wageni
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    wasomali na wahindi ni wezi sana haoa hawawezi kukihama chama tawala .. Wakiondoka tu huko watafungwa fungwa wote hao
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Utoto bwana!
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mgombea-wa-kigoma-kusini-muslim-hassanali.jpg mgombea-wa-kigoma-kusini-muslim-hassanali.jpg mamii angalia hii!
     
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe umeona wapi mhindi anakaa Tandika, Gongo La mboto, Kimara au Chanika? hao wanajua palipo na usalama kwao.Subiri 2015 utawakuta M4C LIVE bila chenga.
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    CUF ina wabunge wawili tuu Tz hata

    Mbona hauulizi ... na nccr-mageuko na TLP .... je UDP ?

    acha uzandiki wa kijinga wewe makubwa... ninamheshimu sana Dr. Makupa pale shanty town moshi ... sidhani kama kuna uhusiano ... yeye hypocrites makini
     
  13. m

    majebere JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    mi naona wizi wakubwa ni wazawa wenyewe, huyo mhindi aliingia akavunja benki kuu akaiba? Au alienda wizara akaiba? Wizi ni sisi wenyewe bana. Wahindi hawaendi CDM kwasababu wanajua ni chama cha kibaguzi na pia wameona CDM haina maendeleo.
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    muhindi hafati chama wewe, chama kinamfata muhindi. Au huoni viongozi wenu wanavyo vizia pale upanga kwa sabado.
     
  15. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona umesahau kama SEBODO ambae ni mwarabu na ndio mtoaji maarufu wa mchango kwa CDM
     
  16. M

    Mnyaturu Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema ni ya watanzania sio ya wahdi wala wasomali.unataka kuleta ubaguzi hapa wa rangi.mwalimu alikataza.
     
  17. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ccm itawafungia biashara zao,pia cdm ni sehemu kujitoa zaidi.mbona ujauliza jeshini,polisi na shule za kataa?
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    unataka kusema wote walioko CDM hawana biashara? Mbona zao hazikufungwa?
     
  19. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio za ujanjaujanja ki hivyo na hati mbilimbili za kukimbia nchi.
     
  20. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mi ni kati ya watu nisiokubali jamii zetu zitawaliwe na hawa raia wenye asili hiyo, mana bado siamini kama wanaUZALENDO na kama wanaweza kutetea maslahi ya sis wabantu???? Wapeni uanachama tu, msiwape uongozi, may badae sana!!!
     
Loading...