Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Bongo kunatisha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Aug 12, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Miongoni mwa sababu kubwa kwa nini watu wanapomaliza masomo nje ya nchi hutamani kuendelea tu kusoma ilimradi wasirudi nyumbani manake kuna maswaiba ya kila namna.. Pole zangu kwa wahusika wote.

    Mungu Ibariki Tanzania.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Pole sana!

    Isolated incident! Bongo poa tu na amani kama nini! N aukiwa na aelimu na kazi yako nzuri..maisha rahisi sana!

    Majambazi yapo tu kote duniani..ni wasughulikiwe tu popote walipo!
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Halafu washashi wakikata aka bila kiguu mnawamind.
     
Loading...