Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Bhoke hakupongezwa na CCM kama Chiligati alivyofanya mwaka 2007 kwa Richard?

Discussion in 'Entertainment' started by payuka, Sep 27, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Alisema emeenda BBA kama yeye na sio Taznzania, na akasema watanzania acheni kufatilia maisha yake,so nadhani waliogopa kumfata na kumpongeza kwa uzinzi alioufanya kwenye nyumba ya BBA na kuonekana live na dunia nzima.
     
Loading...