Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona amekuwa overt namna hii ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Nadheem, Mar 26, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Habari za leo wana jamvi? mwenzenu mi si ,mpangiliaji mzuri sana wa thread ila ntajitahidi kwa kadiri niwezavyo.
    Ni hivi last month kazini kwetu walikuja wafanyakazi wapya 4 (wote wa kike).katika interaction nao mmoja alionekana kama kavutiwa nami kimaongezi nami nikachukulia poa tu kwani mimi nina asili ya uongeaji kimtindo. jioni tulipeana namba za simu ila hakujua kama jioni ile mi nilikuwa naanza likizo nami sikuona necessity ya kumwambia. Alisikitika sana kusikia nipo likizo. after a time akaanza nitumia text za salamu nami nikijibu kikawaida tu. akaanza mara " miss u truly " na vimalizio vya namna hiyo. Baadae text zake zilikuwa zimekaa romantically zaidi ila zote nilikuwa napotezea najibu as dry as I could.
    muda wote huo mi nlikuwa Arusha mapumziko so na request kibao nimletee zawadi za huko. I dont know why coz alipita hata kwangu wakati wa kutoka job kwani ni jirani na ofisini akaona na picha kubwa kwenye frem ya mimi na fiance wangu & she appreciated her.najua hapo kutakuwa na swali kwanini nilimpeleka kwangu? well ni zile karibu zetu za kibongo za kuzugana ila amazing enough hakuwa hata na second thought zaidi ya kujongea na tukaingia ndani and had few chats.
    Nimerudi ila sijamwambia na kazini bado sijaanza ingia coz nime extend likizo nimesema naumwa.
    swali ni je jamani; ni kwanini anafunguka namna hii kihisia wakati tumeonana mara moja tu na she knows kuwa niko engaged na someone else and she is engaged as well coz alisema anae mtu wake yupo Mwanza na wako engaged.sisi tupo Dar na fiance wangu yupo Iringa kimasomo. naombeni ushauri ndugu zangu
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hivi kweli unauliza makofi polisi?

    Uzuri wote mko engaged 'friends with benefit'
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Engagement sio ndoa kaka.... Survival of the Fittest! Alafu unauliza kwa nini unadhani feelings zinakuja tu kuangalia mazingira? Kwamba sababu una mchumba basi moyo wake hauwezi kukuangukia? Ingekua hivo ingekua raha sana na life would have been so simple.

    Wewe hapo kama unajua it won't work out mwambie tu mapema na straight forward usimpotezee mda mwenzio na kumpa matumaini.... Itaweza kumuuma akisikia but ata over come... Kuliko ukim lead on kwa mda mrefu ataja umia zaidi.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    hahaha.... Kongosho naona wewe ushauri wako mkuu saizi ni "friends with benefit" au "No strings attached" lol
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    si unajua kipofu akiona mwezi.
    Hata akiulizwa kibatari atasema 'nakijua kinawaka kama mwezi'

    nimependa sana yale maisha ya 'NSA' hata kama mie siyawezi lol

     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Simple Mathematics tell her the truth that you don have a room in your heart for her,na ujiweke mbali nae hasara ni kubwa kuliko faida inapotokea hali kama hiyo we si wakwanza pia hata kwetu wapo
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani mleta mada kasema hapendi au anashangaa kampendaje wakati kamuona once tu.

    Labda anataka tumhakikishie kuwa inawezekana ili naye abwage manyanga.

    Hadi kuleta huu uzi hapa, yule dada ni Man U na huyu mleta mada ni Livapuu

     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    anajaribu bahati yake hyo.....
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahaha safi kabisa wote fiance wapo mbali huyo anahitaji intimacy bana so mpe na wee mwenyewe unapoza mwili hahahaha
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mkaribishe tena nyumbani kwako afu umuulize haya maswali akujibu praktikale
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    muoneshe kama wewe ni mwanaume...jus give her wat she want, be gentle huh...
     
  12. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    sikuhizi makazini mapenzi yamezidi kha...mwambie tu ukweli il asipoteze nguvu bure akashindwa kuwinda sehem nyingine
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Wewe na yeye mumeonana siku moja mukapeana namba za simu baadae ukaenda likizo.

    Huo mwaliko wa nyumbani ulitokea siku hiyo hiyo ya kwanza, au nimeelewa vibaya?
     
  14. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    labda hukusoma vizuri hiyo thread ndg,nimesema hv,2lipeana namba za simu,then after work 2likuwa njia 1 coz mi naishi si mbali sana na ofisini ila ndio the easiest way ya yeye kufika bus stop that is why I led her that way na sikumualika baada ya kufika kwangu nilimpa maelekezo hadi kituoni ila nikamwambia karibu hapa ndio napoishi nae hakuwa na hiyana kujibu ahsante na kukubali karibu yangu.
    mind u I neva insisted.
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unataka kuonyesha hali ya kutokufahamu wakati unafahamu. hakuna kitu kibaya kama kujiweka wazi . we hapa uliweka waz maisha yako na ndo maana nae akazid kufunguka na hata ulipoamua kutoa ukaribisho alikuwa anajiamin zaid kwa vile ulimpa nafas. sasa hapa unataka kuficha udhaifu kwa kutafuta pa kvokea pole
     
  16. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hapo umepewa kufua kaniki na rangi yake inajulikana.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke ni mtovu wa adabu
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Prince bana,kwa nini unauliza majibu,we gonga,ukinogewa jenga kibanda,ka vipi unamkatia laini ajijue mbele ya safari.Utaachaje mdondo?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unajua uko kama bakhresa, sema wewe ume-invest katika mapenzi.

     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna mtu akikutana na mwizi anajiuliza "U've got your own wallet why are you interested in mine?"
     
Loading...