Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboma aamua kuifanya TANESCO uwanja wa vita...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hon.MP, Jul 30, 2012.

  1. H

    Hon.MP Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Retired General Robert Mboma, kaondoka hapa ubungo asubuhi hii kwa misonyo na hasira sana. Neno alilolitamka ni " NDANI YA SIKU TANO, TUTAONA NANI BINGWA ".

    Habari za kuamininika toka hapa TANESCO zinaeleza kuwa maneno hayo ni kusudio la kuhujumu shirika la TANESCO kwamba kuanzia alhamis wiki hii nchi itaingia gizani kwa namna yoyote ile.

    Inasemekana kuwa huu ni mkakati wa kikao cha pamoja baada ya sakata la TANESCO Bungeni siku ya Jumamosi kiloichowakutanisha;

    Retired Maj. Gen. Mboma mwenyewe, ndg. Mhando, Mh. Mkono, Mh. Ole Sendeke na wawakilishi wa makampuni yaliyonyimwa ulaji kuuza mafuta na vipuli vyao hapa TANESCO.

    Jamani sasa tunapaza sauti Usalama wa Taifa, Polisi, vyama vya siasa na asasi za kiraia na Wataalam wote wa TANESCO wenye maadili na Wananchi wote, kuwafuatilia kwa karibu hawa watu wanaopanga hujuma. Katibu Mkuu Maswi, je hizi taarifa unazo? Boniface Njombe na Nazil Kachwamba waitwe watakuwa na la kueleza.
     
  2. i

    igoji Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuu!!!!!!!!! nchi yangu Tanzania unaelekea wapi? na hii ndo shida ya kuwaweka retired officers kwenye bodi za mashirika.
     
  3. babykailama

    babykailama JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hivi wenyeviti wameagizwa kukutana kujadili uwezekano wa kuvunja Kamati zote za wenye tuhuma za rushwa juu ya sakata la Tanesco. Aidha ni kweli kuwa kuna taarifa kuwa Mafisadi kwa kushirikiana na Gen. Mboma na Mhando wanataka kwa hali yoyote ndani ya siku tano nchi iwe gizani.

    Wahusika wengine katika njama hizi ni Mh. Mkono, Ole Sendeka na Zitto Kabwe. Vyombo vya usalama sasa inabidi viingilie kati maana hatujui kama wanataka kuharibu mitambo au nini kinachopangwa.
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    wakitaka kufanikiwa wavunje na bodi zote za wakugenzi za mashirika ambayo yana tuhuma za rushwa na ubadhirifu.

    Nani hajui jukumu la bodi hizi na ushiriki wao katika failure na success ya mashirika?
     
  5. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanataka kulipua bomu gani? Ngoja tusubiri tuone na kusikia.
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwa rais asiye DHAIFU hili lisingekuwa tatizo ila kwa rais ambaye mara zote anazidiwa maarifa na kuogopeshwa na watu aliowateua hili ni tatizo kubwa.

    Mbona ana kashfa nyingi sana zikiwamo za kuleta sukari nchini na kuficha maghala ya jeshi Lugalo, Makaa ya mawe Kiwira pia huyu ni mhusika na sasa TANESCO.

    Huyu bwana ana siri za wizi wanaofanya viongozi na ndio maana ana kiburi sana na inatakiwa watu amkini ndani ya bunge wasikubali Liwalo na Liwe ila Muhongo na Maswi wapewe support ili nchi isiingie gizani huku hawa watuhumiwa wakinyimwa kabisa meno.
     
  7. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    tusubirie hiyo alhamisi
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawezi lolote huyo, mafisadi wote wameshabainika TANESCO.
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la kuendelea kutumia wastaafu wa jeshi kusimamia majukumu ya mashirika ndiyo hii.Matokeo yake nchi itajikuta inaingia vitani kimchezo sasa hii statement ya kudai siku tano zijazo nchi iingie gizani kwa lipi???? ajaribu aone kama hajanyolewa kavu kavu.Tutaanza na kujua kama ni raia kweli, wakongo watarudi kwao na malawi.thubuuuuuuuuutu muone!!!!!!!!
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I was born in Tanzania accidentally
     
  11. m

    manucho JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Suluhisho siyo kuvunja bodi wala kutoa Mhando wala Ngeleja, suluhisho la nchi hii ni kuuondoa utawala wote uliopo kwa vitendo nikiwa na maana KUWAUWA WOTE na kuweka Uongozi mpya ndani ya Chama Kipya
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Nasi wananchi tusingoje kufanyiwa! Tuamue pia kama Wananchi tunawezakuwafanya nini Maadui hawa wa Maendeleo. Kwa tusiazishe Tahrir Yetu pale Viwanja vya Mnazi M1 ama majumbani kwao?? Kwa nini tunakubali kupelekeshwa na watu wawili watatu tu??????
     
  13. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee asijifanye mbabe wakati watu tunamjua kuwa ni mwizi na anaihujumu tanesco
     
  14. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tahrir yanini wakati mafisadi wote wanajulikana wanakoishi, si tuko nao mitaani. Umeme/sabotage yoyote ikifanyika na kuwa confirmed kuwa ni sabotage tunagawana nao huo usumbufu, wao na familia zao.. taratibu wataelewa somo.... hakuna haja ya tahrir wala nini...
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Chezea Retired General wewe...wengine walikuwa kwenye ajira kwa bahati mbaya. Ni wafanya biashara
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wabunge wetu wengi ni wanafiski sana!!!

    My foot...
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
  18. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Where is Mr. Presdent?
     
  19. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii ni hatari, kuna watu wanadhani hii nchi iko mikononi mwao wanaweza kufanya kila wakitakacho muda wowote.
    Siku litakapolipuka, sijui itakuwaje.
    Namsubiri mhandisi Nsiande ajazilizie nyama katika habari hii, najua atakuwa na mengi mazito ya kupasha juu ya hili sakata.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...