Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbolea ya my love

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr Chabo, Jan 14, 2011.

  1. Mr Chabo

    Mr Chabo Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri. Napata kichefu chefu nikiona mbolea hata ya kuku kama siyo ya binadamu. Ila ya mpenzi wangu hata kushika ainipi tabu. Je huu ni ugojwa?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ugonjwa wa macho.
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Sio ugojwa, yote mahaba. Ni kama kuzama bonde la uvinza hivi. Binafsi, Huwa namsafisha pua mwenzangu kwa ulimi.
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ushasema yule kuku,ngombe,bata na huyo mpenzi wako,anakusitiri mengi huwezi yapata kwa kuku ndio maana huna kinyaa na mbolea yake
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Shosti hujambo?

    Hii mbolea inayozungumziwa hapa ndo ipi?
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sijambo babu,mie mwenyewe nimeachwa pugu road si unajua vijana wa siku hizi,wana maneno mengiii
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ila babu kuna umuhimu wa kuandaa darsa la jando humu,vijana wanavuka mipaka,wanalilia vitu vya ajabuajabu sana,mara bikra,sijui kitu gani mradi rabsha.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mnashangaa?/ watu wanakula mbolea za wenzao, maji ya chumvi yale kama kawaida wanayanywa
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sasa kama unaweza hata kumlamba '****** , utasemaje ni ugonjwa?
     
  10. I

    Idofi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    we ushazoea mlango wa uani
     
  11. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimetoka kapa hapa.
    Hiyo mbolea ndo kitu gani, unaishikaje sasa na wakati gani, huo mfano wa kuku na bata, unafananaje na hiyo kitu.
     
  12. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jamani mbavu zangu mie, tumehamia kwenye mbolea!? kwani huyo mwenzi wako mgonjwa hadi ashindwe kwenda kuhifadhi mbolea yake?
     
  13. f

    fimboyaasali JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,308
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Yaani wewe unafaa sana kwa scat sex,hebu google hilo neno utaenjoy sana
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mganga wa mpenzi wako ni noma na laiti kama angejumuishwa kwenye benchi la ufundi la taifa stars nina imani tungerudi na kombe la mto nile maana kama kakushawishi kuona mbolea ya mpenzi wako ni kitu cha kawaida!
     
  15. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la MMU aka Jukwaa la ngono???
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Bwana asifiwe wapendwa.
     
  17. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uchuro mwingine!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    disgusting! cku nikiwa mod humu kuna watu ningewafungia maisha kwa upupu wao.

    Husninyo ebu do ze nidiful nletee kakiknmbe ka chai
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    threads za huyu kaka mbona zipo kushoto kushoto jamani, zinakinaisha kwa kweli.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahah,sa shosti umechangia tu?let ask him atuambie
     
Loading...