Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboga mPya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ameir Eshaq, Jan 13, 2011.

  1. Ameir Eshaq

    Ameir Eshaq Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    panya.jpg



    iki andaliwa vyema kabisa special kwa mwaka mpya 2011....
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Kwa watu wa Lindi na Mtwara sio mboga mpya bali ni mboga ya kawaida toka zamani kama vile Wahaya wanavyokula panzi na kujifanya eti sio panzi bali ni senene.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    dedication kwa zomba[​IMG]
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chumvi kwa mbaliiiiiiiiii
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    na pilipili mbuzi kwa mbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaali
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hii inafaa uwe umepiga bia za kutosha,vinginevyo hailiki!!
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hivi kumbe kweli
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lazima kuondoa nishai kwanza ikiwezekana valuuuuuuu za kutosha
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mboga bomba, nimewala sana utotoni wakati nachunga ng'ombe....mnawachimbua . koka moto...banika ...kulaaa.....shibeeee....home ugali hupandi!
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hawa ni paya wa porini? (Panya buku) yeah wanaliwa mboga tamu sana, chumvi pilipili kwa mbaliii.

    Sikonge anaijua hii mboga inaitwa "Masenge" kwa kilugha chake.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Mkuu naona sasa unataka kuleta dini kwenye mboga........
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    au Pwela kwa wale tunaotoka huku uwanda wa bonde la ufa. kwenye club za kimpumu huwakosi hawa hadi leo. ukionya huachi ni kama kuonya kiti moto, ukianza tu kuacha labda uambiwe ina sumu.
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,136
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tena uwe hujitambui wakulishe ndo unaweza kuja simuliwa baadae ukiwa sober
     
  14. czar

    czar JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, sasa unaanza kumla wapi huyu jamaa nyuma au mbele? Unanikumbusha kijarida/kitabu cha hadithi 'Panga la Shaba'.
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zambia hawa kwa ugali wanapenda sana na DRC ukichinjwa nyani ujue umeheshimiwa sana.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona mapaja yake mnayanunua sana shoprite mnadanganywa kuwa ni mapaja ya kuku kutoka Brazil?
     
  17. Ameir Eshaq

    Ameir Eshaq Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Assuming you have a knife, the best way to skin a rat is to cut horizontally across its back, about halfway up its body. You can then insert 2 fingers of each hand under the skin through the slit, and pull apart. The skin should come off fairly easily. You can then split the rat down the chest, and pull the guts out with your fingers. After you have done this, you can cut off any of the bits you really don't want to eat. And move on to cooking.
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Niliishindwa mboga hii nilipokuwa nasoma Chidya boys Masasi,sio siri ukikaa ukafikiria ni ngumu kuila labda uwe na mazoea toka utotoni
     
  19. t

    terrero Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukitaka kuumla nafikiri unaanza kwenye mkiya sijawahi kula but wanaonekana watu kninoma
     
Loading...