Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboga itakayomwagwa na mapacha (RACHEL) ni Gavana Daudi Balali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donyongijape, Jun 10, 2011.

  1. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi zinasambaa kwenye viunga mbali mbali kuwa kile ambacho mapacha watatu wanajidai nacho ni 'kifo' cha aliyekuwa gavana wa BOT,Balali. Inasemekana kulikuwa na makubaliano ya 'kumuua' ili kuficha skendo nyingi za EPA ikiwemo KAGODA ambayo inadaiwa ilimuingiza ikulu mkuu wa kaya na chama. Duru zinatonya kuwa Balali yupo hai akiwa anaranda na mask ya sura nyingine.Imepangwa HIVI wakitimuliwa,'atafufuliwa' na kuweka wazi kila kitu.

    MMMH HIVi kwa nini MAZISHI,KABURI lake etc yalikuwa siri?..TAFAKARI!
     
  2. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umejiunga lini wewe?. Ulishajua mpaka kupost thread mpya! Kazi ipo.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chukua hatua na haki elimu
     
  4. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kazi ipo kwako..am a member for a year now! hata hivyo acha kupindisha thread..changia km mtu mzima siyo kama zezeta! kama hauna la kuandika soma kisha ondoka zako..nyie ndio mnaojifanya km ccm..oh sisi tulikuwepo tangu uhuru..hivvi vya juzi tu..Jenga hoja,acha upunguani! HATA BIBLE KWNY MHUBIRI inasema heri kijana maskini mwerevu kuliko mfalme mzee mpumbavu,! FICHA UPUMBAVU WAKO!
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nani amekwambia Dk. Ballali amekufa?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    si ni msukule wa Gwajima?
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yote yatajulikana kabla ya 2015 au 2015 yenyewe wakati wa uteuzi wa mgombea wa urais CCM
     
  8. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sinema mpya kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! just wait n see
     
  9. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmh makubwa hayo..walazimisheni wajiuzulu halafu watupe huo mpango ulikamilishwaje na nani hasa mhusikaa mkuu wa hiyo show..tutajua mengi mwaka huu
     
  10. Mvuni

    Mvuni JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wafu wawazike wafu wao, inakuhusu nini?
     
  11. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siku Lowasa atakapohitilafiana na Kikwete/CCM kikwelikweli;patakuwa hapatoshi bongo hapa patachimbika zaidi ya ft elfu ishirini kwenda chini!
     
  12. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,494
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Dayz r numbered. Lets wait n' c.
     
  13. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa namna yoyote atakavyoeleza ubaya wa best yake JK bado watanzania hatutamuelewa, tutamuuliza swali moja tu ulikuwa wapi? Mbona hukusema kitambo?
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mazingira ya kilichosemekana kuwa kifo cha Balali ni wazi kwa mtu mwenye akili timamu kwamba yuko hai.Sasa to some of us that won't be news.Lakini hata wakisema Balali yuko hai,they have nothing to gain as individuals,kwa kuwa madhambi yao yana-remain intact.
     
  15. Mpandafarasi

    Mpandafarasi Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iwe ni kwaajili ya kumwaga mboga by hao mapacha watatu au la. What we say ni kwamba kuna movies nyingi tu wametuchezea hawa tuliowapa nchi waiongoze.

    Hiyo ya Balkali ni moja ya movies hizo. Kifo cha balali kimeacha maswali yasoulizika na hivyo hakuna anayethubutu kuuliza wala kujibu. lakini ni vema ikafahamika kuwa CCM haitadumu milele, nao mwisho wake u karibu. Wizi, mizengwe na movies zote zilizochezwa ni lazima Watanzania tuje tufahamu ukweli wake na waliohusika lazima wawajibishwe siku moja hata kama si leo. Ifahamike kuwa mali walizoiba tutazirejesha nao tutawaadhibu. Tazama Kule Misri Rais Mobarak yupo wapi sasa, yupo wapi yule aliyejiona mfalme, yu wapi le? Wapo wapi watoto wake na mkewe rais? Wapo jela.

    Hao Mapacha watatu wakimwaga mboga ni sawa lakini hata wasipomwaga mboga,siku si nyingi, nazo zaja tena zaja kwa kasi isotegemewa tutajua tu, tangu yale ya Balali na yote waliyotupiga changa la macho.

    Ifahamike kuwa Tanzania ya sasa si ile ya miaka ile. Watz tumebadilika, tumeamka. Tunaendelea kubadilika na tunafumbuka macho. Kitaeleweka tu tena si muda mrefu.

    Nawasilisha.
     
  16. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo hao kina lowassa wakitoa siri hiyo, itakuwa kwa maslahi ya nani? Kwa nini watoe sasa? Ndio watakuwa wamejisafisha na kuaminiwa na wa tz? Hao mjadala wao tulishaufunga jamani. Wametuchosha kuwasikia, tuleteeni hoja zingine
     
  17. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ili kumaliza utata uliopo juu ya kifo cha Ballali nashauri kwa yeyote mwenye uwezo afuatilie nyendo za mke wake Muganda, huyo ndiye anaweza akakupeleka aliko Ballali kama kweli yu hai. Na jambo lingine, mama huyo anahusishwa yeye binafsi na kashfa ya meremeta, imekuwaje akasahulika hivi!
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    lengo la jamii nikuwa na members wengi iwezekanavyo haijalishi amejiunga lini ili kuweza kuanzisha thread mpya, chamsingi changia hoja kama imekuboa achana nayo tafuta nyingine
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mboga itakayomwaga sio hiyo ya Balali tu, tutarajie mengi sana yatafichuka endapo EL atabaniwa kugombea urais 2015(achilia mbali kuvuliwa uanachama)
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujaelewa maana? Kasema wao (jeykey &co.) wakimwaga ugali rachel watamwaga mboga, maana nyingine hakuna wakufaidi ila wapo tayari kupoteza wote na hiyo ni advantage kwa wanamageuzi
     
Loading...