Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbivu na mbichi kiwanda cha sementi lindi j3

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masaa24, Jun 25, 2011.

  1. m

    masaa24 New Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimedokezwa mbivu na mbichi kuhusu fedha za libya na mradi wa kiwanda cha sementi Lindi jumatatu. Tusikilizie.
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hujaeleweka mkuu.!!? Hebu tudadavulie kwanza kitu gani unamaanisha?
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    walichotifuana mudhihir na joka la mdimu!
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dangote;mnigeria, ndiye mwenye kiwanda au?
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ninyi vijana wa Membe aliowajaza hapa JF sikilizeni: Hakuna kipindi kitakachorushwa kuhusu huo mgogoro wa fedha za Libya kwa sababu, Membe anamtuhumu Dewji bila yeye kupewa nafasi. Taarifa kutoka ndani ya ITV zinasema kipindi hakitarushwa.
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa hizo mbivu na mbichi mbona hatuambiwi?
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila sehemu CCM Magamba wanatukanana naona kinaelekea kufa Membe na Dewji ni chama kimoja hawa.
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Acheni kuongea kwa mafumbo. Kama mada imeletwa ukumbini hakikisha kila mtu anaelewa ili hawezi kuchangia. Kama ni mjadala binafsi pelekeaneni taarifa binafsi (PM).
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sahihi kabisa. Inaonekana aliyeleta thread ametumwa halafu kasahau alitumwa nini.
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani update ya hii kitu ni aje?
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ni hivi,
    ITV kila jumatatu hua kuna kipindi cha DAKIKA 45 (ndo kinavyoitwa) ambapo mtangazaji bwana Suleiman Semunyu huwahoji mawaziri mbalimbali juu ya utendaji wao wa kila siku.
    Juma-3 hii ya tarehe 27/06/11 amehojiwa waziri Membe na kufafanua mambo mbalimbali kama Sakata la BAE, Uraia wa nchi mbili na mwisho hilo la MEIS, METL, LIBYA n.k.
    ndo mafumbo yaliyokua yakizungumziwa
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa mafumbo hayo yanamsaidia nani? Kumbe ni issue hiyo. Mbona naambiwa imeshamalizwa na mahakama?
     
  13. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchezo umeisha leo asubuhi. Jaji alichukua dakika zisizozidi kumi na tano kumaliza kesi hiyo. Kamwambia mzee Gullamabbas, mke wake, yaani mama mzazi wa Mh. Mohamed Dewji, Bi. Zubeida kuwa waache wizi. Baada ya pale mzee Gullanabbas akaenda kumuona Jaji Mkuu, hakuamini kilichotokea. Wanadhani Jaji mkuu huyu ni mtu wa kumchezea. Asubiri kupelekwa Keko tu sasa
     
  14. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa hao ndio aliyoyazungumza Mh. Membe. Ameeleza vizuri saaana suala la Uraia wa nchi mbili, ameeleza vizuri saaana sakata la rada na chenji yetu, na amefafanua vizuri saaana sakata la fedha za Libya, kampuni ya MEIS na wezi akina Mohamed Enterprises Ltd
     
  15. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha dakika 45 kilikuwa kama dakika 10 tu. Huyu jamaa ni kiboko, anajua kujieleza, nakumbuka miaka ile alivyompelekesha Kitine ktk sakata la fedha za matibabu za mkewe Bungeni
     
  16. Chechetuka

    Chechetuka JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ameshakung'uta kama ulivyosema
     
  17. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nyie watu mna matatizo sana, kama hamtaki kutoa taarifa basi acheni. Sasa hapa mmeeleza nini? Yaani ninyi mnadhani kila mtu yupo kwenye TV? Ameeleza kuhusu uraia wa nchi mbili, "yes" sasa amesemaje? Imekubalika kuwa na uraia wa nchi mbili or not? Ameeleza kuhusu BAE, je kasemaje kuhusu hiyo BAE, na hivyo vingine sijui MEIS, METL na LIBYA? Mkiamua kutoa taarifa toeni taarifa inayojitosheleza na si kufumba fumba bwana. Kama vipi, msingeleta kabisa taarifa hiyo.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    We wa wapi wewe? wacha kudandia treni kwa mbele.unataka usimuliwe kila neno alilosema kwenye hizo dakika 45 hapa JF patatoshaje?suala halikua kuhadithia kipindi kizima kiliendaje,nlichofanya ni kufafanua kilichoitwa mafumbo na wachangiaji wa mwanzo,
     
Loading...