Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbivu mbichi kesho mawaziri wezi waondoke hawataki watapigwa mawe na wananchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Erasto..sichila, Apr 22, 2012.

  1. E

    Erasto..sichila Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ya mwizi mawe,zambi huzaa mauti,hawa mawaziri wamenogewa na magari ya serikali nafikiri dawa yao wapigwe mawe popote watapo onekana tanzania ,wakubari ni wezi waondoke hii ni busara ya mtu mzima ,kamakajinyea akubali kufua nguo siokuendelea na ubishi usio tija
     
Loading...