Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbio za urais 2015:wazanzibar watawavumilia watanganyika?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nancheto, Apr 10, 2011.

  1. N

    Nancheto Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri kwamba tetesi za mbio za urais 2015 zimetawaliwa na majina mengi ya watu wa bara,Je sarakasi zilizomwengua Dr.Salim 2005 zitavumiliwa na wazanzibar au ndiyo ukomo wa muungano?
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Nancheto, kwanza karibu jf, pili ndugu yetu Nancheto, acha 'ncheto' usije kupata 'nchecheto' bure!.
    Kuna uhusiano gani kati zile sarakasi zilizomuengua Dr. Salim na ukomo wa muungano?.

    Kwani kwenye urais, kuna mkataba rasmi, ua zamu rasmi ya kuamua rais atoke wapi?. Kwa taarifa tuu, baada ya Zanzibar kuipoteza chance kupitia kwa Dr. Salim, ile ndio ilikuwa nafasi yao ya mwisho kupata rais kutoka Zanzibar, kama JK ambaye ndiye kipenzi cha watu, kaambulia asilimia 42% ya kura, CCM ikimleta Mzanzibari yoyote, si ndio itakuwa kama kumsukuma mlevi?, jamaa watachukua nchi kiulaini kama vile wameokota!.
     
  3. Q

    QAMBAQE Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanaweza kujaribu maana hata hao kina Dr salim A salim bado ni wanafaa kuwa Rais wa nchi hii.
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mnanishangaza sana nyinyi watu kwa kweli. Wazanzibari hawazungumzii tena habari za Urais wa Tanzania.

    Agenda yetu sasa ni kuwa saa ya ukombozi ni sasa, kama mna ubavu na nyinyi daini Tanganyika yenu.
     
Loading...