Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbio za uchaguzi chadema eneo la buyekera bukoba mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kaa la Moto, Sep 11, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    DSC_0048.jpg DSC_0045.jpg DSC_0049.jpg

    hapa ilikuwa ni katika kampeini ya chadema jimbo la bukoba mjini katika eneo linaitwa buyekera.
    Chadema wanakata mbuga...................
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mchukia Ufisadi, Biharamulo mashariki vipi?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Duuuh niko mwanza huyu dogo wa chadema ni balaaa yaani maandamano yalikuwa makubwa mnooooo...polisi nimewapongeza kwa kuweka ulinzi makini na wamekuwa very polite kuhandle washabiki wa huyu bwana...Masha kazi anayo haswa
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hapa ilikuwa ni katika kampeini ya chadema jimbo la bukoba mjini katika eneo linaitwa buyekera.
    Chadema wanakata mbuga...................

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mkuu wangu nyu bado nawasiliana na wapiga picha wa biharamulo na bukoba wote wanipe submition ya picha zao niziweke hapa
     
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aiseeeeeee unaweza kupata picha? Masha kazi anayo. Mie niliambiwa na dogo mmoja wa Mwanza kwamba jamaa huyo Wenje anakubalika kinoma.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kigogo dogo huyo wa jimbo gani, maana nataka kuona jiji kama mwanza linakuwa la mfano kuunga mkono mageuzi siyo kungangania cccccmmmmmmmmmmm tu
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nyamagana
     
  9. D

    Dopas JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa thread
     
Loading...