Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbio za Mwenge na Kauli ya Mustapha Mkullo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LordJustice1, May 13, 2011.

  1. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Fedha na Uchumi Mustapha Mkullo alidai kwamba Serikali bado iko fit kifedha, hata hivyo nasikia kuwa mbio za mwenge zimeahirishwa hadi mwezi Oktoba badala ya mwezi Juni, 2011 na utakimbizwa kwa mikoa michache kwa sababu ya ukosefu wa fedha!

    Hapa Mkullo itabidi akafanye homework yake vizuri, asitoe majibu rahisi kwa maswali magumu! Mficha maradhi, kifo kitamuumbua!
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mkulo anajua ukweli ila inambidi kutetea mfumo uliomweka.
     
Loading...