Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbio za mwenge 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wabogojo, Jul 12, 2011.

  1. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapendwa wanaJF, kuna habari kuwa mbio za mwenge wa uhuru kwa mwaka 2011 hazitakuwepo. Naombwa kujuzwa: Je tetesi hizi ni za kweli na kama ni kweli ni kwa sababu zipi za msingi ikiwa WATANZANIA tunakwenda kuadhimisha miaka hamsini ya uhuru wetu?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    The difference is the same! Either zipo au hazipo haiwezi kusaidia kupunguza kuanguka kwa uchumi wa nchi!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,606
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Zitakuwepo, inasemekana zimechelewesha ili wakati wa kuzimwa mwenge iwe siku ya kusherehekea miaka 50 ya uhuru!
     
  4. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nami nimesikia tetesi hizo, inasemekana ni kutokana na ukata mkubwa unaoikabili serikali, maana mbio za mwenge zinaiingiza serikali gharama kubwa sana. Na huenda serikali imeanza kuelewa kwamba mbio hizo hazina tija kwa taifa
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbio za mwenge na kasi ya maambukizi ya ukimwi vijijini!
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa kali...Yaani mwenge uzimwe siku ya maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru!
     
  7. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe mwenge wa uhuru bado upo dah! Karatu siku nyingi ulishasahaulika unacheza na chadema?
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama hautakuwepo itapunguza maambukizi
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Zitakuwepo ila si kama ilivyozoeleka....Mwaka huu mbio hizo zitafanyika katika makao makuu ya mikoa tu na hazitafanyika wilayani kama ilivyo ada,mwakani utafanyika utaratibu ule ule wa miaka ya nyuma.....
     
  10. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nina mshukuru Mungu kama huo mwenge umefutwa na hizo mbio zake kwani hauna tija kwa sisi watanzania,Tujiuliza unapopita na kutumulika nini kinatokea kama sio laana ya kuongezeka kwa mafisadi nguli.
     
  11. m

    migomo ya vyuo Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukifuatilia ilani ya uchaguzi iliyokuwa ikinadiwa na mgombea uraisi wa CHADEMA alisema atapopewa ridhaa ya kuwa raisi atahakikisha mwenge wa uhuru unahifadhiwa kwenye jumba la makumbusho ya taifa ili kupunguza gharama kwa taifa. sasa ukiona mwenge haupo tena ujue ilani ya CHADEMA inatekelezwa kwani ndio inayotekelezeka. kwa taarifa nilizo nazo mwenge utapita kwenye makao makuu ya mkoa na sii kwenye wilaya ili kupunguza gharama zisizo za lazima. pia watapunguza msafara wa watu waliopo.
     
  12. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nina mshukuru Mungu kama huo mwenge umefutwa na hizo mbio zake kwani hauna tija kwa sisi watanzania,Tujiuliza unapopita na kutumulika nini kinatokea kama sio laana ya kuongezeka kwa mafisadi nguli.
     
  13. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenge wa uhuru?! Kwani mwenge ndio ulileta uhuru? Ni kupoteza hela tu,si bora hizo hela zake wangekuwa wanunua ambulance hata kumi kila mwaka!
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kazi ya kukmbza mwenge huwa znatangazwa wapi? Au ndio kupeana
     
Loading...