Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbio kwenye misafara ya viongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mulama, May 8, 2011.

  1. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana jf nimeona niwasilishe swali hili kwenu, ni jambo la kawaida kuona viongozi wetu wa ngazi yakitaifa wanapopita barabarani huwa wanapita na vingÂ’ola na misafara inayokimbizwa si chini ya spidi mia kama sikosei. Swali ni je katika nchi kama yetu ambayo tunajivunia amani na utulivu kuna haja ya kiongozi kukimbizwa kama vile anaweza kudhuliwa akiendeshwa taratibu?
    Je kwa mbio hizi wanaweza kuona hali halisi ya watanzania ombaomba, barabara mbovu na matatizo mengine kama vile kukaa kwenye foleni za magari ili wajue ni jinsi gani daladala zilivyo mbovu na zinajaza abilia kuliko uwezo wake?
    Nawasilisha.
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo viongozi hao wanaokimbizwa ni Wezi,Majangili,Mafisadi,Wabaka Uchumi
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wana wahi ku sign mikataba,kwanini wachelewe kwenye foleni?
    kesho watakua wana sign mkataba wa umeme tena,wapishe tu bana usije
    gongwa bure afu wakakupa "pole" tu
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhini kwa sababu ya usalama ndio wanatembea kwa mwendokasi hivyo, sababu nyingine ni kuwa wanatakiwa kwenda na ratiba hivyo wanawahi maeneo wanayoenda
     
  5. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Usalama gani?! nchi hii viongozi wetu wanatuhubiria amani na utulivu tena ulio dumu kwa miaka mingi sasa wanakimbia ili kukwepa hatari gani?
     
  6. m

    mwanaone Senior Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu viongozi wa kitaifa nchi yyte duniani ni lazima wasafishiwe barabara na wakisema waende kwa mwendo wa taratibu watatusabibishia usumbufu sisi ambao magari yetu yamezuiwa ili wao wapite.kwa hiyo bora waende kwa haraka ili na sisi tupite.
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo huu watajua kweli shida ya foleni za mjini wakati wenyewe wakitaka kusafiri wanaona njia ikiwa nyeupe? Ah, bora kwa Mungiu hakuna hizi priority!
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapumbafu tu hao kwani hiyo ratiba wanayoiwahi huwa wamekurupushwa si wanakuwa wanaijua hata mwezi mzima kabla?
     
Loading...