Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu zipi sahihi za kumwomba mpenzi msamaha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by demokrasia, Jul 27, 2011.

  1. d

    demokrasia Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume.Naomba kuuliza hivi ni mbinu zipi bora na sahihi za kumwomba mpenzi msamaha pale unapomkosea ili aweze kushawishika kusamehe? Wana JF naombeni mawazo yenu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Kweli njia ya chooni haioti majani!!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    NN duh hapo ni kweli kila siku lazima waende huko
    Ila siku hizi ni self bana hakuna tena vile vyoo vya nje vya shimo
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muombe samahani ukimaanisha tu inatosha!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Pindi ukijisikia hamu ya kubandua, unamuomba radhi huku ukimuomba na tunda akilegea tu unakula tunda hapo utakuwa umekata hasira zake zoteeeee ukimaliza umshukuru!!
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inategemea aina ya kosa lakini zipo mbinu nyingi... Mtoe out..... mfanyie kitu ambacho hujamfanyia kwa siku nyingi kama kumnunulia zawadi nk. Zingatia pia ushauri wa JASON BOURNE hapo juu practically unawork sana! Mechi ikiisha "vyema" (kwa sare...hatakiwai mshindi hapa) basi na msamaha unakuwa umeombwa na kutoka hapo hapo!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kulia nako huwa kunasaidia,atakuonea huruma.
     
  8. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Hahahahhahahahaaaaaaaaaaaaa!!
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,896
    Trophy Points: 280
    "Mwanaume halii, anatoa machozi tu." - Wahenga
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mentor hata hayo machozi ni ngumu kuyatoa balaa
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Moja ya advantage ya kumjua vizuri mpenzi wako.... ni kuweza jua jinsi ya kumkosha....

    kwamba hata ukimkosea ukiomba namna hii au ile ndio weakness yake, mwingine mpaka

    umpigie magoti, mwingine umnunulie gari, mwingine umaanishe tu msamaha e.t.c.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ashadii nimekumiss
    Kweli ukimjua mpenzi wako na ni wapi ambapo ana weakness unaweza kupata sehem ya kumuombea msamaha maana mwingine unawez akukuta maua pekee yanatosha kumuomba msamaha mwingine kumtoa out mwingine just ile kusema tuu am sorry inatosha
    So mjue mlpenzi wako na ni wapi ambapo unaweza kumpata kwenye kona ukamuomba msamaha
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    nadhani kumuambia tu waziwazi kuwa umetambua a, b,c sio sahihi na uahidi kujirekebisha na kumuomba support yako ili ubadilike, sio tu kwa ajili yake lakini pia kwa ajili yako binafsi. muhimu ni kubadilika kwa matendo.sio unaomba msamaha leo na kesho unafanya kilekile,kuna mijitu inatubu afu inakuwa kama imepata visa permit,lol!hapo hata umtoe dinner mara alfu inakuwa haina tija hata kama hatokuambia!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mmmmh!How?
     
  15. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    inategemea ulimtongozaje mpaka aka kukubalia ....tumia mbinu hizo hizo ila tu usijilize...
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Inalipa hata ukitoa hayo machozi kitaeleweka.
     
  17. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu..Jibu lako lipo kwenye lyrics za wimbo huo hapo chini wa Jimmy Cliff "Action speaks louder than words" Please jaribu kusikiliza maneno yake..

    [video=youtube_share;X4XM1Ot5414]http://youtu.be/X4XM1Ot5414[/video]

    Kumbuka msamaha wa kweli uko kwenye matendo yako ..You say it..n' You mean it!
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mfanyie kitu ambacho unajua anakipenda umfurahishe ndio umuombe msamaha
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    kuzama uvinza aka chumvini.
     
  20. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kulia tu mi kwangu kunanirahisishia kaz
     
Loading...