Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu za walevi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Aug 23, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Baada ya hali ya maisha kubana kishenzi walevi waliokuwa wamezoea kupata kilaji kwa staili ya weita lete mbilimbili kama tulivyo wamebuni mbinu mpya.

    Mlevi anayeona hawezi kumudu kuagiza raundi kwa wenzie anachelewa maksudi kufika baa anapima mida ambayo kolamu itakuwa imetimia anafika lakini kabla yakujumuika na wenzie anamwita weita pembeni nakumlipa hela ya idadi ya kilaji atakachotumia anampa maelekezo kwamba pindi atakapojiunga na wenzie afike haraka amwambie kuwa yule mzee pale anauliza utakunywa kinywaji gani na achezea jiranijirani kilaji kikiisha amuulize mzee anasema eti unaongeza, hapohapo wenzie wakipiga raundi na yeye anafaidi mwisho wa siku anaondoka kalewa chakari bila kuchangia raundi hata moja
     
  2. Z

    Zimba Senior Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninawasiwasi! huenda unaitumia hii.
     
  3. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukistukiwa, unapigwa na mupe mupe muruke!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuu!!
     
  5. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hadi lini utaibia?
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh.........kwani bar ipo 1 tu huyo nae jembe tu
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Hii style ni yako pekee
     
  8. zamboni

    zamboni JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    muonyesha njia ameipitia....ndio ujanja wako nn?
     
  9. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona kama unataka maoni yetu ili uitumie mbinu hii? sio mbaya imekaa vizuri.
     
  10. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna huyu jamaa anayeagiza kwa fujo. Raundi zote anataka kuagiza yeye, ikifika raundi ya nne au tano anakunywa nusu halafu anaaga kwenda kujisaidia, harudi. Weita akija na bili ye keshachomoka
     
Loading...