Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu za Vibaka wa Mbagala.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndibalema, Feb 23, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani hii ni kweli kabisa, yamenikuta.
    Ilikuwa hivi,
    Ilikuwa mida ya alfajiri mi na waifu tumejihimu tunaelekea kituo cha dala dala ili tuwahi daladala tukamwone ndugu yangu mgonjwa aliyelazwa ktk Hospitali ya Muhimbili.
    Kama unavyojua mida ya mapema kama hiyo dala dala huwa ndo kwanza zinaamka.
    Wakati tunakaribia kituo cha daladala tukasikia sauti ya mpiga debe..."Mtonganiii.....Temekee....Kariakoo...
    ..Muhimbiliiii wahi bado wawiliiiii"
    Nikamhimiza waifu akaze mwendo kwani tusije tukaikosa hiyo daladala
    huku nikimpigia mkwara kuwa nitamwacha 'kwenye mataa' mi niwahi kama hatokaza mwendo.
    Sasa tukawa tunaikaribia ile daladala ambayo tulikuwa tukiona imewasha taa za mbele kutokana na kigiza kile cha alfajiri.
    Ingawa nilijiuliza mbona taa za nyuma haziwaki lakini sikutilia maanani.
    Kuikaribia karibu zaidi ndo hapo tulipobaki hoi.
    Kumbe pale tulipofikiri imepaki gari, palikuwa wamesimama jamaa wawili wamewasha tochi ambazo kwa mbali tulifikiri ni taa za gari,
    pembeni palikuwa na jamaa mwingine anapiga yale mayowe ya kuita abiria.
    Wakati mi na waifu tumetahamaki, ndidpo walipotokea jamaa wengine wapatao nane au zaidi mikononi wakiwa na mapanga makalii.
    Nikawa mpole huku waifu akinisihi nisilwaletee ubishi vile vipande vya watu (unazani ningethubutu!!)
    wakatupora kila kitu (kasoro mavazi) ikiwemo chupa ya uji wa mgonjwa na vitafunwa.
    Bahati nzuri hawaku tujeruhi.
    Na safari ikafia hapo.
    Ingawa mi na waifu tumekubaliana tusimsimulie yeyote, ila mi nimeona kwa tahadhari niwahabarishe wana JF.
     
  2. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mpola waitu, Naona bora kila mtu anunue bastora, zinauzwa madukani, maana jana usiku saa 4 usiku majambazi yamevamia huko mbagala kingugi na kuua mtu mmoja kujeruhi kadhaa ikiwa ni pamoja na kuiba vitu kadhaa.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi muda mfupi tu mara baada ya tukio, askari polisi nao ndo haoo wanajivuta.
    Na watafanya doria kwa wiki mbili tatu baada ya hapo kimya hadi tukio lingine.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbagala....kudadeki, hiyo kali.
    nisemenini, nikupe pole sana.
    Mkuu hatimaye leo nimecheka tena, nimefurahi sana. nimecheka sana, mkasa huo , niyamsimulia na mama watoto wangu home.
    pole lakini, mpe pole wife wako.
     
  5. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu inachekesha sana ila pole sana sana
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duuh hiyo mbinu nimeikubali.,ni changamoto kubwa sana kwa wanausalama maana kadri polisi wanavyotafuta njia ya kupambana na vibaka ndivyo vibaka wanavyozidi kubuni mbinu mpya kila kukicha.
     
  7. N

    Nanu JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yaani hiyo kali. Pole sana ndibalema. Ni somo zuri pia kwetu asante.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    pole mkuu!! ila kama ka movie fulani hivi. Am very sorry but its very Enterining invention by those guys
     
  10. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    pole sana mkuu..hawa wanaitwa mbwa mwitu!!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jokes au real?..I'm confused hapa.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndibalema, wewe ni mtunzi mzuri wa hadithi.....sioni ukweli wa tukio zima!
     
  13. N

    Ngala Senior Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakupa pole mkuu na kwanaodhani ni changa la macho tembeleeni maeneo hayo pamoja na tandika yote. Ukiona mbele yako kuna watu na kanzu zao na ukakosea kudhani ni waswahilina wanawahi masjid ujue ndo kiama chako. Mkuu nakupongeza kwa kutuanikia mbinu yao hii mpya.
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mhubiri 1:9. Yaliyokuwako ndiyo yatakayokuwako; na yaliyotendeka ndiyo yatayotendeka; wala jambo jipya hakuna chini ya jua. Ndiba wizi huo ulienea sana miaka ya tisini mwanzoni maeneo hayohayo ya wilaya ya Temeke kama Mtoni kwa Aziz Ally. Pamoja na hayo pole mkuu
     
  15. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwanza pole sana mkuu na nashukuru Mungu kwamba wewe na mkeo wote mko salama kutokana na tukio hili.

    hii stahili ya hawa wezi ni kali mno na nivizuri ulivyoiweka humu ndani hili wengine tuwe makini.

    asante sana kwa taarifa hii kusema kweli wezi wetu kiboko hapa niwavulia kofia.
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mkuu kusema kweli mimi namuamini kabisa manake hawa wezi wamekuwa na mbinu nyingi na zote mtu unaweza kufikiri ni hadithi.
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    The Following 1 User Says Pole to Ndibalema For This Useful Post:
    Ebbynature (today)
     
  18. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pole kwa kweli inasikitisha ingawa huwezi kuamini lakini yanatokea.

    Shukuru Mungu mmebaki salama maana siku hizi wanasema ama zao ama zako. wanajua wakikamatwa kama sio kuuwawa basi ni kuchomwa moto. hivyo lazima na wao waue.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!! hawa jamaa mbona wako creative sana?
    si wafanye kazi halali inaweza ikawalipa zaidi!
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu ndibalema pole sana. kweli nimecheka sana leo hii inathibitisha ule usemi kwamba kuishi mjini ni sawa na kufika form 4, hiyo creativity si mchezo
     
Loading...