Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu za kuweza kutoka na rafiki wa kike wa mpenzi wako!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Norms, Mar 1, 2012.

  1. N

    Norms New Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanafamilia wa jf kwa wale wataalam wa masuhala kama haya ya kutoa mbinu na namna ya kuweza kutoka na rafiki wa kike wa mpnzi wako naomba 2saidiane jamani tafaaadhari.:lol:
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa kutokanae kivipi? yani kwenda kula nakurudi au kufanya nae majambozzzz?
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,069
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Ndo maana tunaangamia kwa kukosa maarifa! Imagine mpenzi wako nae akaja akitafuta mbinu za kutoka na mshkaji wako wa ukweli, how will you feel? Acha upungufu wa fikra kichwani!(UEK)
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa nini utake kutoka na rafiki wa kike wa mpenzi wako? unatafuta loophole ummege?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kutoka nae vipi?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    yaani sisi tukufundishe unafiki na upuuzi?.....hapa sio mahala pake_nenda fb labda.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tafuta wa kwako wa kutoka naye, hao wa watu wataku-cost. Wenye wake zao siku hizi wakikufuma wanaweza kukufanyia mambo mabaya aisee. Take care!
     
  8. Rada

    Rada Senior Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tafuta wa kwako, au unataka manundu kijana,mbona wapo wengi
     
  9. edcv

    edcv Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenzako leoleo hapa kasema anataka kujiua kisa mpenzi wake kahamishia mapenzi kwa rafiki yake wa karibu....U r playing sick games kid! hujui how it pains kusalitiwa na 2ppo u trust much, we bado mdogo sana. Ni maombi yetu ukue upate busara, hata kama itamgharimu Mungu asababishe huyo unaemwita mpenzio(kwa sababu mpaka hapa hustahili kusema mpenzio) ahamishie mapenzi kwa rafikio uyaone...
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    lol dogo labda ajiingize mwenyewe kwenye 18 otherwise dogo utajuta kuzaliwa likibumbuluka.
     
  11. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Acha tamaa, linda heshima yako.
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ujinga mzigo subiri huyo best ako nae ataenda tafuta mbinu za kutoka na wewe.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    tamaa ilimponza fisi
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti tanzania bila ukimwi inawezekana,,
     
  15. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    The Good way ya kutoka na Demu wa rafiki yako ni Kutengeneza mazingira ya Rafiki yako huyo Kukula Tigo kwanza....
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    usemage wewe madam!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ongea mkuu, acha kulia kikubwa kubwa!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwanza mleta mada mwenyewe FB type tena kwenye group la mapenzi na bata ndio kuna mawazo hayo...
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    nilitaka nimpe mbinu but naona labda sio sahihi lol
     
Loading...