Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu za kudhibiti Mawakala wa CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngisibara, Sep 12, 2010.

  1. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Kutokana na uzoefu tulioona katika uchaguzi wa 2005 na chaguzi ndogo zilizopita ni wazi kuwa CCM hushinda kwa uwizi, ujanjajanja wa mabox ya kura au kula njama na mawakala uchwala wenye njaa kali ambao hujifanya ni wakereketwa wa Chadema kumbe wao huomba uwakala ili tu wapate mshiko kutoka Chadema, hebu angalia kule Busanda mawakala walivyouza chama kwa kusaini ripoti mbili na kuishia porini, Hivyo wakereketwa wa Chadema mliopata bahati ya kuwa mawakala au kuwa na rafiki zenu wanaojua mbinu hizo hebu tujadili ni zipi? na ni jinsi gani tufanye kudhibiti upuuzi huu wa CCM, Mwaka huu kuna dalili nzuri kabisa kuwa majimbo mengi yataenda Chadema lakini mafisi haya yalivyo na njaa kali safari hii siamini kabisa kama tutapona na tayari tumejionea jinsi walivyokulana wao kwa wao kwenye kura za maoni bila chembe ya aibu, labda mie nianze kwa kusema kuwa kuanzia wakati huu Mawakala wawe screened uaminifu wao kwa chama halafu itakapofika wakati tusiokoteze okoteze mitaani kama dharula, tuwe nao tayari na tuwawezeshe katika kipindi chote cha kupiga kura na kuhesabu, na pia wawe wanacommunicate na viongozi mara kwa mara kujulisha nini kinaendelea na kama kuna tatizo basi wasaidiwe haraka kwani hili linawezekana kwa kutumia simu za kiganjani zipo nyingi siku hizi......nawasilisha tuchangie ndugu zangu wa Chadema tu na si vinginevyo
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Point noted, lakini pia nawasiwasi simu siku hiyo zikawa busy kila wakati yaani mawasiliano yakawa hakuna kabisa! hivyo basi ni bora tukajua plan B hata plan C kama kuna hilo likitokea.
     
  3. c

    chilamjanye Senior Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani kwa vile wanafunzi wengi wa vyuo vya elimu ya juu wapo rikizo na ndo mtaji mkuu wa chadema watafutwe au makada wa CHADEMA walio rikizo watumike ipasavyo kulinda kura zetu
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,085
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Ni nani anachagua mawakala ni chama au mgombea? Kama ni mgombea ni utaratibu mzuri anaweza kuchagua watu anao waamini.
     
  5. m

    mozze Senior Member

    #5
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni kwa watu wenye uchungu na nchi kujitolea kuwa mawakala kwa gharama zao wenyewe. Kwa wale wenye kazi zao na hawategemei uwakala kwa kipato ni rahisi kusimamia ukweli kwani ni zoezi la siku moja tu. Mimi ntawasiliana na viongozi wa Chadema waniweke kusimamia Kura mana sina shida na 10,000 za CCM.
    Wengine tufuate nyayo, na tuwaombe rafiki zetu tunaowajua nao wajitolee ili Chama kitumie Hela itakazokusanya sehemu nyingine kwa kulipa vizuri mawakala huko vijijini!
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hutakuwa peke yako mkuu Mozze.
    Binafsi nitajitolea tena bure, thamani ya ukombozi unaohitajika ni kubwa sana kuliko hako kaposho ka elfu kumi
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    CHADEMA ikifikia ukomavu wa kuwa ni chama cha siasa na si vuguvugu la wananchi hapo hawatahofu juu ya mawakala kwani hawa watakuwa ni watu waliolelewa katika maadili ya chama hivyo hakuta kuwa wasiwasi kama watawasaliti.
     
  8. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    good Point with Minor corrections!. Likizo
     
  9. MAWANI

    MAWANI Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi niko tayari pia kusimamia. Sihitaji kulipwa Chochote. Kwa upande wa Rais ni vigumu sana kuweza kuchagua wasimamizi mwenyewe sababu ya ukubwa wa nchi na vituo vingi. nakubali kuwa zoezi hili linatakiwa kufanywa mapema. Mnyika anapaswa kulichukua hili na kulifanyia kazi haraka na kutupatia majibu ili tujue namna ya kujipanga. Ngisibara, ahsante kwa mawazo mazuri.
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mimi nilishajitolea siku nyingi nasubiri muda tu
     
  11. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli umejitolea.......! Mbona ona avator yako ni picha ya fisadi?
     
  12. W

    We can JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je, taa zikizima? Je, wakienda kunywa chai? Je, wakipata njaa? Je, wakipewa dau kubwa? Mbona wabunge na madiwani kadhaa wamesaliti?
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kuna watu wengi wazalendo na wana mioyo ya kujitolea, kwa gharama zao... Je, Mawasiliano yatakuwaje kupanga mikakati?
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,553
    Trophy Points: 280
    Mnaosema mnajitolea kuwa mawakala je mlihudhuria mkutano wa FOS juzi j'mosi pale Hoteli ya Land Mark au almradi mtu kasema anajitolea hata kama yuko Denmark, kwa taarifa yenu mipango ya mikakati inaendelea.
     
Loading...