Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu za ki Mafia za Ruge Mutahaba kwenye soko la muziki BONGO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 29, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Kajamaaa haka bwana, kameweza kumteka raisi na kumtumia kama ngao na silaha yake kwenye kulikamata soko la muziki na burudani.
    Je ni nani atakaye mvisha paka kengele ili soko liwe huru, la haki na la ushindani?
    Tofauti na sasa ambapo Ruge kwa kutumia radio yake amekuwa akiamua mwanamuziki wa kuwepo sokoni,, bila ya kujali kama ana uwezo ama a.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu ni hatari kwa vijana wanaofanya muziki kama ajira
     
  3. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona 20% kapenya bila ya kutegemea supot yao
     
  4. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hakika huyu jamaaa kaumiza wengi sana na anajifanya mwema mbele ya president lakini jamaa hawatendei hakivijana wakitanzania ambao wanajituma lakini yeye anatumia nafasi yake kuwabana inatia uchungu sanaaaa..........................................!
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 586
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    mnalalamika tu badala ya kungalia mfanyeje ili kuwakomboa hao mnodai wananyonywa
     
  6. dizbap

    dizbap Senior Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkitaka JUA Ubaya wa Ruge wa ULIZENI Profesor JAY, Lady Jay Dee, AY, Ray C etc..... au Smooth VIBES! THT mhh! kile mnachokiona THT ingewa Mara 3 Zaidi ya Pale kama yangekuwa yanazingatiwa! yani hapo pamoja na longolongo zote ndio unapata vile, Sasa toa Longolongo si ingekuwa balaa! Tafakari.....Chukua hatua.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    nakuunga mkono, wabongo kwa kulalamika hatujambo: juilize kunaradio ngapi hapa?, kuna promoters wangapi hapa? Kuna producers wangapi?, kwa nini mnakaria Ruge, Ruge, Ruge?!!!!. Huku ni kutumia Mamasaburi kufikiri.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeambiwa leo alijiandalia kipindi cha power break fast naona nondo alizo tema Sugu mjengoni zinamuumiza sana mkichwa
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    sugu noma
     
  10. dizbap

    dizbap Senior Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAKUNA NONDO zozote1 nimesikiliza Kipindi mwanzo mwisho! anajikanyaga tu. Wamejiandikia Script yeye na Hando wake wanaulizana maswali! full script, Kama yeye anaweza kujibu HOJA za SUGU, Aende Press pale watu wamuulize maswali na atolee maelezo ya HOJA za SUGU! Tafakari..... Chukua hatua.
     
  11. d

    dkalu Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wao umefika maana mwanaharakati wa ukwli amefika ni SUGU/Mr 2
     
  12. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hicho kiradio kwa sasa ni sehemu ya ccm, hawana hoja hao madogo, nashangaa sana jose kusanga anaipeleka radio kubaya kwa kuwaacha ankina ruge na kibonde kuviponda vyama vya upinzani,
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa si analelewa na watu wa magamba kwa hiyo hammfanyi kitu anapeta tu
     
  14. C

    CBN Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    naona aendlee tu kuxema kwenye radio yke halafu sugu mjengon tuone ss nan anawatetea wananchi
     
  15. k

    kabindi JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha ni vita! ukishindwa mbinu unatufuta mbinu nyingine na wala usisubiri kuonewa huruma wa kulalamika lalamika tu! maana ukicomplain too much mwisho huwa ni kujivunjia heshima! KUMBUKA VITA HII;
    1. UNAPIGANA NA WATU: Kwa maana si kila mmoja atakayetaka kuona unafanikiwa na wakati mwingine inabidi mtu akuaharibie ili yeye apate kufanikiwa.
    2. UNAPIGANA NA UMASIKINI: Mbinu, Utekelezaji na Tathimini ndivyo vitakavyosababisha usone mbele na kutoka hapo ulipo.
    3. UNAPIGANA NA SHETANI: Kama wewe ni muhumini wa dini yoyote lengo ni kufanikwa kwa kile unachokiomba ingawa humo namo kuna kanuni zake ambazo ukienda kinyume nazo hutafanikiwa!

    KAMA HAMUELEWI HAYO NILIYOYASEMA SIKU ZOTE MTABAKI KULALAMIKA TU!

    SUGU TAFUTA MBINU, WENZAKO WANATUMIA BONGO KUSONGA MBELE!
     
  16. Z

    Zedikaya Senior Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hako karedio kanasikilizwa na watu Duni kimawazo kwani ukifatilia kamekaa kiupotoshaji, kimakundi, na watangazaji wanatumiwa tu kutokana na kubebwa kwa kukosa sifa za kitaalum mf kibonde ni form iv div iv ya 32, ss mtu kama huyo kwa nn asiendeshwe kam ling'ombe,
    Saa ya ukombozi imewadia kwani siku zote ubaya una mwisho,
    .Mheshimiwa Sugu tuko nyuma yako kwani ubaya wa hao watu tunaujua.
     
  17. Mchelle

    Mchelle Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja, naomba kuwasilisha
     
  18. N

    Ndoano Senior Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    nguvu ya umma ndo imemweka 20 paa hapo alipo ila na uhakika wale jamaa wa mjengoni hawakupenda
     
Loading...