Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu ya Kulinda Kura za Joshua Nassari Arumeru Mashariki...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by STEIN, Mar 28, 2012.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbinu ya Kulinda Kura za Joshua Nassari Arumeru Mashariki...

    1. Kila mpiga Kura ahakikishe anawahi mapema na Kupiga kura.
    2. Kila moja wetu ahakikishe anakaa nje ya mita 100 kutoka kituo cha kupigia Kura.
    3. Hakuna kumwogopa mtu yeyote awe Askari etc.
    4. Kukesha kwenye kituo hadi matokeo yatangazwe...
    5. Hakuana Mtu au Gari yeyote kwenda kwenye eneo la kuhesabia kura mpaka likaguliwe ikiwa nje ya mita 100.
    6. Kusindikiza masanduku ya kura hadi kituo kikuu cha kuhesabia kura.. Ofisi za halimashauri.
    7. Kukesha kwenye kituo cha kutangazia matokeo hadi matokeo yatakapotangazwa kituo kwa kituo na Jumla kuu..



    Hizi Mbinu ndizo zilizosaidia kwa Nyamagana, Karatu, Arusha Mjini Ubungo, Kawe etc.


    Tusonge Mbele Peoples Power.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mahanga alikimbia na masanduku ya kura.
     
  3. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkapa asiruhusiwe kukanyaga arumeru
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kuhakikisha mawakala wanajengwa kisaikolojia na kujengwa kiujasiri pia wa moyo na mwili

    kuhakikisha mnakuwa kwenye sight ya kuweza kuliona jengo la mkurugenzi kwa usahihi kutokea pande zote nyuma mbele na pembeni na kuhakikisha kinachoingia na kutoka kinapitia geti moja na si vinginevyo tena kwa kukaguliwa,muweze kumonitor mpaka nyuma ya madirisha ya jengo yasije kugeuzwa panya roads
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hizi ni Mbinu za wapiga kura je za mawakala mbona huja ziweka....
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ikiwa hivi ikiwa kura zitatosha basi shangilia ushindi unakuja.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,315
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    mimi huku daslam nitalinda kura kwa njia ya maombi..
     
  8. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    pamoja na huo ushauri wako mzuri ushauri mwingine ni huu mawakala nahisi tunao tu wengi tuna madiwani mkoa kilimanjaro tuna viongozi vituo ni 327 kama tulivyoambiwa kama cjakosea kila kata wakala mkuu awe mbunge sababu zipo 17 na majumuisho kwa ujumla sina shaka na BASIL LEMA hili ni jembe ambalo huwezi kulinunua au ikiwezekana aingie mbowe au slaa...naomba lema apelekwe kuzunguka vijiji vyote vya kata ya mbuguni siku ya uchaguzi huko ndo kuna hujuma kubwa na ndio kata ambayo ccm wanaringia kutokana na fedha chafu za kina askofu na kwingineko tuna makamanda wengi mno jaman tukiibiwa na hapo sasa sijui nani alaumiwe na chadema tuhakikishe watu wetu wote wanapiga kura
     
  9. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "We refuse to be, what they want us to be, we are CHADEMA and that is the way it is going to be, if you don't know, you can't educate us to for no equal opportunity, Am talking about freedom, people freedom and liberty!!!"
    "CCM SYSTEM IS THE VAMPIRE"
     
  10. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mawakala wakishajua maisha yao yako mikononi mwa Raia walioko nje ya mita 100 hawawezi kufanya chochote,

    La msingi ni kwamba muweke mawakala hadi upande wa CCM na vyama vingine hii ni muhimu sana....
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mawazo yako ni mazuri sana but tuwaweke watu safi wa arumeru na wasifahamiane. Mawakala wote watishwe kwanza na uwepo wa watu.

    Maana hata wakichakachua na watu wakiwa wengi nje na kila kituo linaanzishwa pale pale... Ni kuwatoa unafiki.
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Fanya sampling kuangalia kama hao wanaohudhuria mikutano wanazo kadi za kupigia kura au watakuwa nazo kuanzia tarehe 02/04/2012.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Shosti wa magamba hana ubavu wa kukimbia na masanduku. After all ataangalia matokeo kwa mbali, kwani yeye si mpiga kura.
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo huku akeri vijiweni napiga kampeni kijiwe kwa kijiwe nakuwaasa vijana wakishapiga kura wakae mita 100-110 kutoka kituoni mpaka zitakapohesabiwa kura ndivyo tulifanya arusha mjini tukashinda!!! Katiba inaruhusu kabisa kukaa meta 100 kutoka kituoni mradi tu usifanye vurugu. Najua viongozi wa ccm,mwenyekiti wa tume, msajili wa vyama watajifanya kuwatisha watu wasikae mita 100 kwamba haikubaliki waambieni wawaonyeshe kwenye katika. hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mwaka huu'''
     
Loading...