Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbinu ya KUDHIBITI WA VYOMBO VY HABARI NCHINI

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by commonmwananchi, Apr 17, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi sasa tunaona rasmi udhibiti wa habari unaofanywa kwa makusudi na kutuonyesha habari zile zinazoibeba CCM na serikali yake
    *ALHAMISI TBC ILIZUIA KUTUONYESHA MASWALI YA PAPO KWA PAPO NA W/MKUU.BUNGENI DODOMA.
    *TUNAONYESHWA LIVE MIKUTANO NA MIJADALA YA CCM ILHALI YA WAPINZANI IKIACHWA MFANO JANA,CCM MANZESE--CDM TABORA..JE KUNANI???......
     
Loading...