Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu nyingine chafu dhidi ya Dr Slaa hii hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntemi Kazwile, Oct 20, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uvumi ulioenea jana kuwa kuna lori lina makaratasi ya kupigia kura Tunduma, kama kweli si za kweli basi huenda hizi zikawa ni mbinu nyingine chafu dhidi ya Dr Slaa..

    Wanajua kuwa Dr Slaa hana vyombo vya usalama na upelelezi kuweza kutambua kuwa habari alizopelekewa kuwa si za kweli, na kutokana na kwamba zinahusu ushindi wake, walijua lazima atalizungumzia tu ili wapate sababu nyingine ya kutuambia kuwa huyu ni mlopokaji na hafai kuaminiwa.

    Inawezekana pia kuwa mzigo wa hizo karatasi uko nyuma unakuja na huu uvumi umeenezwa ili baadaye ule mzigo wenyewe ukifika tukilalamika kuwa ni karatasi watuambie kuwa tumezoea kuzusha na hakuna kitu kama hicho.

    Tunatakiwa tuwakatalie na tusonge mbele..


    DR SLAA for President 2010
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    na kweli ni mropokaji
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa amezungumzia kuwepo kwa taarifa za kukamatwa kwa lori lililobeba karatasi za kupigia kura. Huo ni ukweli ambao hata polisi wamekiri na wakafanya uchunguzi. Sioni tatizo hapo. Wafanyakazi wa TRA waliopo Tunduma wangekuwa na msaada mkubwa sana kwa nchi yetu kama wangetueleza walichokiona kwenye lori linalodaiwa kupakia vipodozi. Tatizo ni kwamba wamekuwa wakisemea chini chini tu.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,449
    Trophy Points: 280
    Tueleze kasema nini hainatosha kusema ni mropokaji bila kuainisha alichosema, nikisema na wewe ni kimbelembele mlamba matapishi nitakuwa nakosea. Slaa si kama Kikwete kaona messeji usiku asubuhi akarukia kuzizungumzia bila kufanya utafiti.
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Na anayesema waliopata ukimwi ni kiherehere chao tumwiteje?
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mshukuru Mungu ulizaliwa Tanzania. watu wenye udini kama wewe tunahitaji kuwaelimisha. Hebu angalia sahihi yako, utajua tu unamchukia Slaa kwa Imani yake. Mi sikubaliani na JMK na sitamchagua, lakini sitamchukia kwa kuwa anavaa baraghashia na kanzu na kusika Koran na tasbihi. Kwa nini usibadili uraia ukaishi kwa amani huko kwa mh. Ahamadnejad?
     
  7. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nashangaa watanzania tunapoelekea!

    Kila mjadala unaoanzishwa hapa jamvini, chembe chembe za udini lazma ziingizwe.

    Nawaomba tuwe makini Watanzania. Hatujui ni nani yuko behind ya hii motive!

    Let us keep our eyes open!
    "Tunapopelekwa" si penyewe...
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu cha ajabu wengi wa wale wanaoonyesha mwelekeo wa udini wamejiunga hapa kati ya September 2010 na sasa, je kuna azimio maalum limepitishwa la kujiunga kwenye mitandao ya kijamii ili wapenyeze hizo hila zao chafu????
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Keep it up Ntemi...............that was a powerful observation of proclaiming Dr. Slaa is a "cry wolf"
     
  10. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata alipozungumzia EPA aliitwa mzushi na mropokaji, wajamaa waliporudisha fedha JK na wabunge wake wakagombea mgao wakijidai eti JK anapambana na ufisadi kwa vitendo!
     
  11. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We are waging a war against very clever criminals. All the brains at JF need to go into politics.... Plato once observed that

    "One of the penalties for refusing to participate in politics is that you end up being governed by your inferiors."

    We must support all the brave and learned people who are entering the politics arena.
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ana haki dr slaa kusema hayo:dance:
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyie ndio watu msio kua na analytical thinking,sema na utoe mifano sio kuropoka tu
     
  14. kinja

    kinja Senior Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nawe mwishoni umechemka
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Dk Slaa smart bwana hawawezi kumuondoa kwenye real battle au kuharibu concentration yake, si unaona issue ya Mzee wa East Africa kufa walijua atadandia treni kwa mbele, Dk wetu walaa akaendelea kuchakachua kura kihalali kabisaa:dance:
     
  16. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #16
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi kama Muasisi wa Chadema nimeshawasiliana na NEC, nikishauri kwamba huyo ofisa wa TRA aliyesema karatasi hizo za Tunduma ni za kupigia kura ahojiwe na athibitishe alikuwa na ajenda gani kutoa tamko zito kiasi hicho. Tamko lake limefedhehesha na kutatanisha sana umma wa Tanzania unaotegemea haki na uhuru ktk kura za tarehe 31 Oktoba.

    Kuhusu Mgombea wetu wa kiti cha u-Rais, kulaumiwa eti ni mropokaji, nategemea ktk jambo zito kama hili la kupatikana shehena kubwa ya Karatasi za kura feki, ingekuwa ni mtu asiye makini na jambo analodhamiria kufanya kama Dk. Slaa angepuuza tukio kama hilo. Ni lazima alizungumzie, kwani ni kura ndizo zitaweza kumtea ushindi.

    Kama IGP Mwema amethibitisha ni uongo, basi tumwamini. Lakini Chadema na mawakala wetu siku ya kupiga kura tuchukue tahadhari ya hali ya juu, kwa vile huenda kutakuwepo na kura feki. Pia hata kama shehena yenye kura za feki kweli itafuata baadae, basi vijana wetu wawe macho pale mpakani, kwenye viwanja vya ndege n.k. ili isiwe wametugeresha tu, halafu wapitishe karatasi za kura feki baadae au mahala pengine, kiulaini.

    Kauli Mbiu yetu ni ile ile: Hakuna Kulala Mpaka Kieleweke!!!!!!!!!!!!
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mzee umefanya vyema kabisa.
    Pamoja na hiyo taarifa ya NEC tunayosubiri. nauliza kama ni utaratibu kwa wawakilishi wa vyama kuzikagua karatasi za kura wakati zinaingizwa ili kuondoa tashwishwi ya kuibiwa ama kuchakachuliwa kura.

    Pia najitahidi kumwamini MWEMA ila bado nasema kwamba kwa kuwa hakuna idara ya serikali inayofanya kazi kwa uhuru basi tuchukulie kwamba amesema na ndiyo ilivyo usoni pa nchi ila chinichini kuna INDOOR PLUMBING inaendelea,

    Mungu atatuvusha salama na kushuhudia Dr. Slaa akiapishwa rais Mpya wa tano wa Tanzania kwa amani na utulivu.
     
  18. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwaasisi umenena vema.
    Ingekuwa vema zaidi afisa wa TRA akakamatwa na kuhojiwa na police kwanini alitoa taarifa za uongo. Then Mwema aje atusomee ripoti ya mahojiano yake na afisa wa TRA. Nafikiri hapo ukweli utajulikana.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    achana na hao wasio na utashi....
     
  20. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sio kumchafua ni kweli anaropoka san huyu mgombea zengwe anajitengenezea mwenyewe....
     
Loading...