Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu na uwezo wa Dr Slaa washuka

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Sep 24, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika kuelekea uchaguzi wa October 31, Uwezo wa DR slaa kuimiri mikiki mikiki ya kampeni inapungua hii ni baada ya kukatisha kampeni zake JANa (23/09/2010) kurudi Dar kwa mapunziko

    Magazeti ya leo yamereport kuwa amakuja kwa kikao cha kamati kuu, Kwanini kamati kuu sasa wakati wa kampeni?

    Nina wasiwasi na Dr Slaa uenda kaishiwa HOJA
     
  2. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. MAWANI

    MAWANI Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtizamo wangu umetoa maoni yako. Kama imeripotiwa kuw amekuja kwenye kikao cha kamati kuu, wewe ukasema ameishiwa hoja, hapo tujadili nini? Tujadili kauli yako au taarifa sahihi kutoka CHADEMA?
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ni haki yako ya kikatiba kuendelea kuwa na wasiwasi mkuu.
    hongera
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna siku ulikubali kuwa uwezo wa Dr. Slaa uko juu? Au unafikiri anaanguka anguka. Umesha-quote magazeti tayari kuwa amekuja kwa ajili kikao cha kamati kuu, sasa nini cha ziada? wewe ndio mpangaji wa vikao vya kamati kuu vya chadema? Shame on you
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    To say this you need to be very genius otherwise you might go mad..
    Wewe unaakili sana..........ni kweli amechoka sana na afya yake ni mgogoro na hafai kuwa rais wetu na ndiyo maana anaanguka hovyo majukwaani...........ccm hoyeeeee
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Crap!
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa hivi hatujibu ukiweka mada mbofu mbofu tutakuangalia tu ukiharibu za wenzako unakuwa banned au ignore
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Anahitajika Sheikh Yahaya amuongezee ulinzi Kikwete
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    SHY umeongoka lini mkuu?
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nadhani wewe ndo umeishiwa HOJA
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hujamwambia kuwa analopoka pia majukwaani na ahadi za UONGO,alianguka jangwani,nje ya nchi na sehemu zingine wameficha au sio?Kapumzike baba Kikwete...hivi tunaongelea nani vile?
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Jeykeywaukweli!
     
  14. A

    Andrew Rweikiza New Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 23/06/2010? Kweli JK anaumwa. Mbona tarehe hiyo kampeni zilikuwa hazijaanza?
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Acha wachague rais mdhaifu mgonjwa..............
     
  16. e

    emalau JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    ha ha ha ha ha hawa ni wana JF wapya waliojiunga baada ya Raia mwema kutoa takwimu, ha ha ha - you can make fool some people for some time but you can not fool them all the time
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WE endelea kucheka wenzako ndo tunakula
     
  18. A

    Awo JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Umeshapiga kura kule kwenye kura ya maoni ya JF? Lazima umeshapiga maana ndio kilichokuingiza humu. Hongera!
     
  19. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hamjamshtukia huyu kaja kutafuta habari kuwa kuna nini kwenye kikao cha kamati kuu.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hawa watoto wanaokua kwa kasi humu JF nahisi mbegu zilichakachuliwa UCHINA
     
Loading...