Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu mpya ya polisi juu ya mgomo wa waandishi kuandika habari zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Sep 13, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Naona sasa wameamua kutumia migongo ya kampunimkubwa ili wiki yao ya usalama ipate coverage
    Jana kwa mgongo wa Airtel ilikuwa kuhusu ajari za barabarani pia jana iyo iyo walitembelea TBL ili theme ikiwa Watu kutolewa wakiwa wanaendesha Vyombo vya moto
    Nijuavyo haya makampuninmakubwa huwapa tip waandishi wa habari kufanyancoverage so kwa mwendo huu ndugu zangu waandishi mumezidiwa kete maana theme ya wiki yanusalama it will be spread kupitia haya makampuni
    Am sure kesho watajifanya wameenda tigo kuongelea ubaya wa kundesha gari uku unaongea na simu
     
  2. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo dawa ipo siku hata polisi watauwawa kama kuku
     
Loading...