Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBINU MPYA YA CCM kuteka vyombo vya habari na kuchakachua taarifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmzalendo, Mar 13, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mbinu mpya ya kuchakachua habari inayotumika na sisiem na serikali ya yake kuwateka wasomaji na watafutaji wa habari
    wanachofanya ni kuchanga habari furani zitakazo kuvutia lakini hawatokuonyesha habari nzima wataweka habari ya upande wanaofaidika nao hao wenye nafuu kidogo

    KUNA HABARI NIKUA NIMEIWEKA KWEYE BLOG YANGU TAREHE 6/03/2011
    HII HAPA http://www.lifeofmshaba.com/2011/03/yaliyotokea-arusha-katika-video.html


    NILIWEKA FULL STORY YAANI VIDEO ZOTE MBILI PARTY ONE NA PART TWO
    ZILE VURUGU ZA ARUSHA CHADEMA NA POLISI
    MIMI NILIPOST TAREHE 6/03/11 KWA SABABU BLOG YANGU IMEANZA 14/03/11
    HIVYO WAKATI WA TUKIO NILIKUA SIJAANZA SHUGHULI HII YA KUBLOG
    LAKINI LEO KUNA HII BLOG http://issamichuzi.blogspot.com/2011/03/yaliyosibu-arusha-na-kuplekea-vurugu.html

    IMERUSHA ILI TUKIO KWENYE BLOG YAO NA WAMEWEKA PART 2 WAMERUKA PART ONE

    NA KWENYE HIYO PART WALIYORUKA KUNA POLISI WALIKUWA WANAVUNJA GARI KWA MANENO MENGINE WANASHAMBULI GARI ILIYOSIMAMA NA DEREVA KUPIGA VIRUNGU HAKIWA NDANI YA GANI

    SASA HII NI NINI ? KWA NINI LEO? NA KWA NINI NUSU TUKIO?
    MIMI NIMESHA HAMU KULINYEA KAMA YEYE HAYUKO TAYARI KWANINI KUPOTOSHA WATU NI BORA KUHACHA KAMA BAADO KAZI YA NI BORA KULIKO WATANZANIA NA SISI WENYE MIOYO YA BABA WA TAIFA NYERERE TUKO TAYARI KUINYWA HIYO SIKI
    GAME HII YA SASA INAITAJI WATU MAKINI NA TEGEMEZI KAMA UNAKULA KWA KUTUMIA BLOG UTATUWIA RADHI KUNA MAISHA YA WATANZANIA YANAITAJI KUOKOLEWA KUTOKA KWA HAO TAI UNAOJARIBU KUWAFICHA BANDANI MWAKO


    MIMI NADHANI MWANA BLOG MWENZETU ANATUMIWA KUCHAKACHUA HABARI WATU WATAKAO IONA HIYO HABARI WATAJUA WAMEPATA FULL STORY KUMBE NI NUSU NA WAKIIONA MAHALI PENGINE WATAIRUKA WAKIDHANI NI MARUDIO NA HII ITAFICHA UOVU WA POLISI NA SERIKALI KWA UJUMLA

    UMEFIKA WAKATI KUPIGA VITA VYOMBO VYA HABARI KAMA HIVI WAZI WAZI, HUU NI UFISADI WA HABARI NA UBINAFISI ULIOPINGUKIA MI....ZI HAITENDEI HAKI JAMANI KWA KUWACHAGULIA HABARI ANAZOPENDA YEYE NINA HAKIKA ANAJUA KUNA PART MBILI MAANA HATA ALIYO POST IMEANDIKA PART TWO

    NINA OMBA SUPPORT KUANGAMIZA WATU KAMA HAWA KWENYE SOKO LA HABARI
    MIMI NINGEFURAHI KAMA NINGEONA TUNAFANYA JUHUDI KUIKOMBOA JAMII YETU SIO KUIANGAMIZA
    KWA KUPEWA VIJISENT AU KAMA AMENUNULIWA HASEME WATU TUJUI HIYO SIO TENA BLOG YA JAMII


    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ok lakini ulitegema michuzi angeitoa ilivyo wakati yupo kwenye system anayoitumikia?
     
  3. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi bora ange hacha maana ni tukio lililopita kuna
    maana gani kuweka habari nusu
    tatizo hapa sio kurusha habari
    tatizo ni kurusha habari nusu
    huu ni uchakachuaji
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu! Ok michuzi ni Blog ya CCM, lazma wachakachue ila tulishaziona zote na ukweli unajulikana, kaza buti kamanda
     
  5. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na wewe unalalamika nini? mbona kila mtu ameshajua mambo yaliyotokea Arusha ??? Au ulikosa cha kuandika?? Kwanini usiende kuchangia kwenye post za wengine tuone mchango wako?? Na kwa ufupi heading yako haina mshiko kulingana na habari iliyoko ndani.

    Nimepita tu hapa... nitawacheki baadae, naelekea Jukwaa la Wakubwa.
     
  6. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi kanikera sana kwa kweli maana mimi ninafanya for my familia
    baada ya yale mabomu ya gongo la mboto sikuina sababu ya kukaa tena kimya
    najua yawezekana yeye anafanya hii kama biashara wale hasiweke kisingizio cha system ina mbana
    kama systema ina mbaya yeye halikua na option ya kuhachana na tukio na sio kuliweka nusu
    hisitoshe hata kama hasinge weka hakuna ambaye ange mlahumu
     
  7. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uNAYOSEMA ni kweli lakini inategemea na mtoa habari, si unajua kila muwamba ngoma huvutia kwake. Kwa hiyo naye amepost hicho kitu kulingana na maslahi yake binafsi kama michuzi na si kwa watanzania.
     
  8. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utakua michuzi
    kwa mahali niliko mimi hii ni kama habari mpya
    funga mdomo
    habari imeposhwa leo na michuzi
    kwa nini ?
    Husilitazame kwa mpango huo
    na yeye ni ccm ndio maana nimetumia hiyo heading
    hanatumiwa kutuchakachua
     
  9. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapost habari nusu
    hilo ndio swala lenyewe
    wewe anajifanya blog ya jamii
    na kama utaanzania utaona kama mbunge alifanya fujo
    na ndio anataka kutuweka michuzi
    mimi nito kubali habari yote kufukiwa
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Michuzi kimeo mbona!!! Tunajua sana tu.
     
  11. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hafai katika jamii anatukaanga na kutuchuza kwa sisiem
     
  12. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imi kanikera sana kwa kweli maana mimi ninafanya for my familia
    baada ya yale mabomu ya gongo la mboto sikuina sababu ya kukaa tena kimya
    najua yawezekana yeye anafanya hii kama biashara wale hasiweke kisingizio cha system ina mbana
    kama systema ina mbaya yeye halikua na option ya kuhachana na tukio na sio kuliweka nusu
    hisitoshe hata kama hasinge weka hakuna ambaye ange mlahumu
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora basi hata Blog yake aiite Blog ya mafisadi na sio ya Jamii. Ni afadhali basi angeweka parts zote mbili badala ya kuweka nusu nusu kwa maslahi yake binafsi na ya mafisadi. Hiyo Blog nilishaacha kuiangalia toka wakati wa kampeni mwaka jana kwasababu jamaa yuko bias!! Ila ajue siku nguvu ya umma ikiamua kuondoa utawala huu uliooza na yeye sio tu atakuwa target bali atashughulikiwa vilivyo!!
     
  14. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndio uzalendo kaka sio mtu anawapoteza wananchi watu tunanchekea eti mwamba ngoma
    mbona sisi tuvuta tupe umeme inakuwa ngumu umeme wanapewa mafisadi wa maeneo nyeti

    if you don't stand for something yuou fall for anything
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ahsante mzalendo kwa kutufunua macho kuhusu Arusha wengi hatukujua unyama wa polisi wa Tanzania na pia ubabe wa chama cha mkwere kumtoa mbunge nje kwa lazima na kuchagua meya wanaemtaka.Kumbe wao ndio chanzo cha mauaji arusha na kauli ya Pinda imeonyesha kweli alidanganya bunge.Pili nakuomba ukiwa kama mwana blog jaribu kuandika kiswahili fasaha kwenye blog yako ili kukuza lugha yetu ya Taifa.
     
  16. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shukurani kaka mimi sio mzuri sana kaka kuandika ila mambo mengi kuiambie jamii yangu nitapigana kuliwezesha hlo
    lakini sito subilia mpaka ni na kishwahili fasaha ndugu wata maliza nchi hawa
    ila wazo lakini natembgea nali kwenye akili yangu
    natafuta kamusi kama mtu ana soft copy please anitoe
     
  17. S

    Songasonga Senior Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let's solve and move on ulalamishi ni upungu Wa utendaji....
     
  18. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umedesa nini kaka
    tunaongelea upotoshwaji wa habari sio ulalamikaji
    yeye andike chochote lakini sio kupotosha umama
    ili ccm waje kushinda kwa kuchakachua waseme watanzania bado
    hawajapata elimu
    mimi ningekua na furaha tena sana kama hangechukua habri nzima
    maana mimi blog yangu sio ya biashara ni muda wangu wa ziada kwenye simu nautumia kuwapasha habari
    wenzangu na mtu kama michuzi hatufai

    harafu kama mtu analalamika kwa kitu cha msingi wewe tatizo lako nini?
    au ndio ccm wameshakuambia kufa kisabu wewe umeshika hiyo tu
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    lile jamaa linaloitwa michuzi linanikera,..tokea nikiwa mdogo namsikia huyu jamaa,hastaafu huo ufisadi tu maana siku nyingi na upaparazi wake na magazeti ya chama..
     
  20. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kaka huyo serikalini huyo
    anatumia kodi zetu kutumaliza kwa kweli anatuuza kwa bei nafuu
    haondoe yeya kama ana hakika na anachofanya aondoe hilo neno
    blog ya jamani
    aweke blog ya michuzi au ccm aone kama kunamtu hatauliza
     
Loading...