Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu mpya wa wezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jan 20, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Sent: Friday, 20 January 2012, 8:02
    Subject: UHALIFU MPYA - KAA CHONJO


    Wandugu,

    Nimepata pepe hii toka kwa rafiki mmoja. Sina sababu ya kutoamini au kutilia shaka tarifa hii kuh "ubunifu" huu wa vibaka. Jihadhari.

    KUMEZUKA WIMBI JIPYA LA UHALIFU, HII IKO NAMNA HII:-

    UNAKUTA MFUKO WA NYLON( MAARUFU KAMA MIFUKO YA CONDOM,RAMBO,PLASTIC) BARABARANI . UKIUKANYAGA TU LAZIMA UTAPATA PUNCHER MAANA NDANI YAKE KUNA KIBAO KILICHOPIGILIWA MISUMARI ZAIDI YA UNAVYOFIKIRIA WEWE. UKISHUKA GARINI KUANGALIA KULIKONI WIMBI LA VIBAKA LINAKUVAMIA NA HAKUNA UTAKACHOBAKIA NACHO ZAIDI YA GARI MAANA LITAKUWA HALINA UPEPO BAADHI YA MAGURUDUMU.VIBAO NI VINGI KWA UMBALI MFUPI MFUPI.

    HII IMETOKEA JANA TABATA KISUKURU MAENEO YA MAKOKA MIDA YA SAA TATU USIKU. WALIOPATA PUNCHER NI PAMOJA NA MKE WANGU NA MAGARI MENGINE KIBAO, WALIOLIFANIKIWA KUIBIWA SIJAPATA TAARIFA BADO ILA TULIJI-ORGANISE NA KUPITA NJIA ZOTE NA KUVUKUSANYA.


    WATAKUPIGA KIASI GANI HIYO INATEGEMEA KIWANGO CHA BANGI WALICHOVUTA NA UNAJEURI KIASI GANI.

    TAHADHARI.

    USIKANYAGE MFUKO WA NYLON ( KWEPA).

    UKIKANYAGA BAHATI MBAYA JIANDAE VYEMA KABLA YA KUSHUKA GARINI AU TEMBEA NA PUNCHER UMBALI KIDOGO.

    MTAARIFU NA MWENZAKO.
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa ulivyosema "ukikanyaga"nkadhani hadi si watembea kwa mguu inatuhusu kumbe wenye mandinga tu poleni
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ahsante kwa taarifa mkuu
     
  4. A

    Asha Abdallah Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Tunashukuru sa mkeo walimwachaje hakupata kipondo
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe haituhusu sie wapanda daladala.
    OTIS
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa Mkuu, nitapitia Ubungo kununua yale mapanga ya kukatia kucha, nikipata hiyo dharura nashuka nalo, atakayenifuata nguvu zangu zitaishia kwenye kucha zake.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante sana mpendwa kwa tahadhari. Ubarikiwe na pole kwa mkasa ulompata wifi
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
     
  9. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    haya majamaa yana mbinu nyingi sana arroo!!!borra tumejua na hii lakini najua zipo nyigi tu mkuu,hivyo kuibiwa kupo pale x2
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    duhu, huyu jamaa kanishitua. kumbe inawahusu famila bora, wacha mgawane kipato japo mara moja kwa mwezi sio mbaya sana
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Walimpora tu au.......
     
Loading...