Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu mpya inayotumiwa na TIGO kuibia wateja wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Dec 6, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sijawahi kukopa salio, lakini leo nimestaajabu kupata sms kuwa nimekopa sh. 1200/= na ninatakiwa kulipa 1320/=
    huu ni wizi dhahiri, tume ya mawasiliano haina meno, inaacha wahuni wanaojiita wawekezaji waendelee kutubia.
    Nahama tigo
     
  2. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hamia kwa warabu.. karwibu swaaana
     
  3. m

    mr analysis Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    n kwel mkuu tigo wamezid na shangaa hawa tcra wanafanya nn.hebu tuamie airtel
     
  4. Difo

    Difo Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    mara unapiga cm ,oooh acha ujumbe wa sauti afu subiri uone moto wake..........mi nimeamia airtell
     
  5. florence

    florence JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mimi na marafiki zangu tumehamia AIRTEL na nyinyi mwasubiri nini?
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Airtel nao wezi tu. Nina bonus kwa ajili ya internet (ile ya kuanzia saa tano usiku hadi asubuhi 12) lakini wanakula salio bonus inabaki!
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tigo ndio dubwana gani?
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unazungumzia ile air telephone ya kichina?
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Ndio wapi huko kwa waarabu?
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    pepo mchafu a.k.a bomba la taka ngumu
     
  11. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizzzzzzzzzzzziiiiiiiiiiiiiiiii mtupu
     
  12. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa wale jamaa wa epiq nation.. epiq nation
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    kila uchao tigo wanakuja na mbinu mpya za kuibia wateja
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani mtandao ni mmoja tu hama kwani ipo mingi tu na ikiendelea kuzingua hama tena hakuna mtu wakukuzuia
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hee hata ujumbe wa sauti kumbe wanarengeta hela?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nao ni wezi wanarengeta jero kila siku afu net yao haieweki
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama vp tumrudie bibi kizee wetu TTCL
     
  18. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wamehama wengi sasa wanajaribu kuziba mapengo. Njia nyepesi ni kudonyoa kidogo kidogo kwa kila mteja.
    Wengi wnaostuka ni wale wanaoweka vocha kati ya 500 na 5,000.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ole wako ungekopa! Kuna siku nilikopa, yaani hata ukiiangalia simu bila kuigusa tu wanatuma msg ' tunakukumbusha deni lako' sijui ilikua sh 200! In 5 mins nikitafuta vocha walituma msg sijui ngapi! Nilikoma!
     
Loading...