Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu mbalimbali za propaganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Busta, Mar 25, 2011.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu,wanajamii, kwa wale wataalamu wa propaganda naomba kujua mbinu mbalimbali za propaganda?!
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kwanza ni lazima ujue aina za propaganda

    Kuna propaganda nyeusi

    Kuna propaganda za kijivu

    kuna white propaganda

    Nikipata muda Nitakuja nikuchambulie,unataka za kisiasa au za kidiploamsia as proffession au za Marketing?
     
  3. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefurahi sana kusikia hizo aina za propaganda hasa hiyo nyeusi nafikiri hiyo ndiyo ya kifrica
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Umeuliza mbinu za propaganda na nitakupa moja kubwa kuliko zote..
    Kwanza mtambue mpinzani wako vizuri..
    Kama yuko juu yako mshushe hadhi yake chini mlingane au awe chini yako akisha fika ndio unaanza mapambano ..
    Njia za kumshusha zipo nyingi kutokana na weakness zake au zinazojitokea..
    Utauitumia udhaifu hup hata kama haupo au hauonekani kumshusha chin hadi yeye na wanaomtazama waaamini mapungufu hayo,kisha ndio unaanza mapambano.

    Usipoweza kumshusha iwe kwa njia za kawaida,vijembe na kadhalika basi jua imekula kwako..Yeye kaweza kukushusha usihamaki subiri wakati mwingine....
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Dr Mbura,

    Thanks,hahahah...umesema hivyo kwa rangi yake au kwa contents za hiyo propaganda?Anyway,wacha nipate muda Dr.
     
Loading...