Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu mbadala vitani ni hii...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Jun 13, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MJEDA.jpg
    Hapa kama haupo makini na imara haja ndogo ya hewa ni nje nje...:laser:
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani na uzee wangu wote huu sijawahi kusikia kuwa kuna "haja ndogo ya hewa".
     
  3. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mtu mzima gani kitoto cha juzi tu wewe,tena ndo nyie Lau Maha anasema hamjui "historia" ndo maana mwaichukia ccm
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    NIMEJIKUTA NACHEKA KAMA NIKO BAR VILE! HA HA HA HA HA! Asikuambie mtu, mie najua historia kuanzia ya "Safari za Vasco da Gama"! Huyo Lau mtoto mdogo saaanaa ndio maana hajui kwa nini hatuipendi ccm!
     
  5. awp

    awp JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nahisi anapata stimu kwa kunusa nanihii
     
  6. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ni tafsida Dada MwaJ...
     
  7. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fikiria hawa jamaa nao wakilengwa na maadui risasi itafikia maeneo gani? Yataje sasa
     
Loading...