Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbinu inayosahaulika ya kumpata mume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MORIA, Jul 6, 2011.

  1. M

    MORIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wazazi tumekuwa wazito ktk kutilia mkazo suala la bint zetu kujitunza,ingawa kuna changamoto mingi lakini tunaweza..ewe bint mzuri moja ya factor zinazoweza kukupa mme wa maisha yako ni kujitunza (kutojirahisi),ingawa ni mbinu ya zamani lakini inawork mpaka kesho..ktk pitapita zangu nimejifunza kuwa kama bint anakuwa mgumu/tabia njema mtaani basi anakuwa ktk soko la ndoa-hata ukiuliza utaambiwa kwa fulani kuna bint afaaye, kwani 70% ya vijana/wanaume baada ya maongezi yao huwajadili kwa kina ikiwa ni pamoja na nani uko naye(je ni loose)..2;ni afya vilevile kutembeza vibuti kwa wakware..3;ni lazima ktk selection uzingatie umri,tabia,elimu!!?,kazi na vilevile ukujue kwao..4;uwashirikishe wazazi..Hata nyie mlioko vyuo leo mnaweza apply hii mbinu, acheni mapenzi kabla ya ndoa hayana tija mbeleni zaidi ya majuto(mimba utatoa, ukimwi?). haya yanaonekan ya kizamani lakini ni msingi wa familia zetu..
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Mungu yuko likizo? Au utamkumbuka ndoa ikigeuka shubiri?
     
  3. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa, hii MBINU naona vijana wanaisahau sana siku hizi...., tena hasa vijana wa kiume sijui kwakuwa meter haisomi??
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah umefikiria jambo jema sana. Mungu atupe subira ktk kufanikisha jambo la kheri kama hili.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi sana
     
  6. S

    Sweetlove Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank you for the useful post mpenzi.i love it! Ila umesahau kutuambia tupige goti Mungu anatoa ubavu wako.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Nimesoma, asante.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Amen Ubarikiwe Sana
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Hakuna cha kiume wala kike wote ni hovyo tu siku hizi...Imagine jamaa yangu kaongea na demu tu kwenye phone yuko Same, kampa invitation aje kumtembelea tayari kesho yake demu yuko kwa msela na msela kama kawaida akamega sasa hapo nani alaumiwe? wote ni limbukeni tu siku hizi ndio maana mi huwa nasema wwaliobahatika kupata ndoa za kweli watulie hukohuko na wenzii wao...Vijana( kiKE & kiume) siku hizi ni vicheche tu wote hakuna wa nafuu kama ni malaria wote imepanda kichwani.
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ushauri mzuri, hope walengwa wataufanyia kazi....
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ushauri mzuri.
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Glory to God na ahsante sana
     
  13. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ubaya ni unapojitunza halafu unaangukia kwa mchakachuaji, inakua majotroo sana hapo!
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh Ngumu kuchangia napita tu.
     
  15. M

    MORIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante kwa kunikumbusha..MUNGU ni number moja
     
  16. M

    MORIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kifulambute,usikate tamaa tuanze sasa kutoa elimu hii nina imani watabadilika tuu
     
  17. M

    MORIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata zamani wachkachuaji walikuwepo ila ktk mbinu hii utamjua tu.. basi unamsogezea kibuti
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,611
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Aisee wapo, ila ndo kama alivyosema hapo juu...kuna mbinu tumezisahau...tunaharakisha mambo!!!
     
  19. charger

    charger JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umesomeka mkuu
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Inauma sana mtu wangu we acha tu.
     
Loading...