Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu chafu zaundwa na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMMANUEL NSAMBI, Dec 8, 2011.

  1. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wana JF,Jana nilishikwa na butwaa baada ya kufika mtaani kwangu Usa River Arusha na kukutanana jamaa mmoja akaniambia kuwa amechaguliwa na ccm kuwa balozi wa mtaani kwetu.

    Kinachonishangaza sisi hatukuwahi hata kumpendekeza huyu jamaa kuwa balozi wetu.

    Hivi ubalozi si mtu anachaguliwa na wakazi kwa kupigiwa kura ka chaguzi nyingine?Naanza kunusa dalili mbaya huko mbele makamanda tuwe macho.

    Nawasilisha.
     
  2. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Balozi ni kiongozi wa nyumba kumi wanachama wa CCM, kwa hiyo si tatizo kama wao waliamua kumteua badala ya wanachama kumchagua. Jambo la maana kwako ni kuwa uongozi wake wewe haukuhusu kama si mwanachama wa CCM, hawakilishi serikali, yeye mandate yake inaishia kwa wanachama wenzake wa magamba. Kiongozi wa serikali ni mwenyekiti wa kitongoji, siyo mjumbe wa nyumba kumi kama wanavyopenda wenyewe kumwita Balozi.
     
  3. P

    Pungubern Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena kama akija kwako na wewe si mmoja wa hao magamba,vunja vunja ile meno ya sebuleni na kesi mwite kamanda Lisu na Marando watamaliza,zamani marehemu wa kisiasa Lamwai kwake ilikua issue ndogo sana.
     
Loading...